Tags
vespa
Hạng F
3/10/15
9.836
12.101
113
Anh nào muốn chạy thử Vespa thì cứ xách Sh qua em, cầm xe em chạy thử rồi so sánh, thực sự trước khi mua em cũng bị dư luận ghê lắm, sợ ôm của nợ vào người chứ, nhưng mà chạy rồi thì ko thể chạy Sh được nữa, đúng như chạy Audi so với Camry :)

Sau này mà nó hành em hỏng hóc, sửa chữa thì e ko biết nha, trước mắt cứ phiêu cái đã, hỏng thì tính sau :)
Cũng nể hàng Ý.
Nhưng mà Vespa có cùng hạng cân với SH không mà so nhỉ
Sao em trông có vẻ SH hạng nặng hơn

• Like
Reactions: thienkhoi81
Hạng F
22/7/13
8.976
40.259
113
Anh nào muốn chạy thử Vespa thì cứ xách Sh qua em, cầm xe em chạy thử rồi so sánh, thực sự trước khi mua em cũng bị dư luận ghê lắm, sợ ôm của nợ vào người chứ, nhưng mà chạy rồi thì ko thể chạy Sh được nữa, đúng như chạy Audi so với Camry :)

Sau này mà nó hành em hỏng hóc, sửa chữa thì e ko biết nha, trước mắt cứ phiêu cái đã, hỏng thì tính sau :)
Thoy hóng con Dylan kỉ niệm, Ves bgio có tốt kệ nó chứ, quá khứ nó hành ae dữ lắm ko ai ngó nó đâu

mic confirmed
Hạng C
18/7/04
756
500
93
Đối tượng mua Honda là vespa là hoàn toàn trái ngược nhau. Một bên đề cao tính thực dụng và kinh tế và bên kia là cảm xúc và đề cao cái đẹp. Vì vậy mua xe gì là tùy quan điểm và mục đích của người sử dụng thôi. Rất khó thuyết phục để thay đổi quan điểm của nhau về vấn đề này. Và khó có thể nói ai đúng ai sai. Mình đi thử vespa rồi và thấy không hợp nhưng rõ ràng Piaggio thiết kế Vespa thật đẹp và khác biệt. khắc hẳn người đi Honda.

• Like
Reactions: Johnnie371