Hạng B2
21/1/15
115
51
28
29
Tư vấn mua xe subaru Outback 2.5 or Su forester
Xin chào cả nhà ạ! Tình hình là muốn nhờ ae tư vấn giúp xe Subaru Outback 2.5 và Forester xt ạ![pagebreak][/pagebreak]

Ở nhà thì đang có chiếc altis nhưng chắc để cho cậu con trai. Nên muốn đổi sang suv vì cháu phải đi đại lý nhiều, đa số các tỉnh Tây Nguyên lâu lâu đi SG thăm bà con thôi (((; . Ngày xưa cháu có dùng Tucson 4wd 2011 nhập cũng oke khoảng 8lit. Mình quan điểm là xe chỉ là phương tiện đi lại nên quan tâm về chất lượng ( xe nhập, tiêu hao xăng cộ, bảo dưỡng ntn). Có tham khảo tucson mới 2018 nhưng do lắp ráp nên cháu pass qua luôn ạ!
1) độ cách âm hơn tucson ko mấy bác?
được thì so sánh với em GLK 220 luôn vì cháu đã được ngồi nên so vậy dễ hình dung ạ!
2) cháu ở tỉnh lẻ ( bảo lộc 49 ạ)! thì đồ đạc thay thế có phức tạp
3) thật sự em ko có cảm tình với turbo lắm vì nhiều vấn đề( bảo dưỡng, độ ì) nhưng chưa được dùng nên k dám phán! Nên sẵn các bác cho e hỏi forester và OB nên chọn loại nào ạ! - đời em nào thì có mắt liếc nhỉ?
Cám ơn cả nhà ạ chúc các bác nhiều sức khoẻ và an toàn trên mọi nẻo đường ạ!

Hạng B2
6/2/16
284
101
28
51
Xe 2018 đầy đủ đồ chơi hơn các em đời trước lại có cả tự đông phanh khi gặp trướng ngại mà tài xế lơ đễnh đáng mua

• Like
Reactions: heroclassic
Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
Ở cao nguyên thì bác mua con Phò tu đi chứ bon chen lên xe sang làm chi

Tập Lái
5/10/11
30
4
8
FT chạy đường đèo liên tục có dầu số có nóng lắm không, khả năng đi đường đất lầy có khả thi không? Các bác đi rồi cho kinh nghiệm

Hạng C
5/10/08
675
2.430
93
FT chạy đường đèo liên tục có dầu số có nóng lắm không, khả năng đi đường đất lầy có khả thi không? Các bác đi rồi cho kinh nghiệm
Đang chạy thử bên showroom Q7, vó giả lập mặt đường xấu. Trơn trượt đó bác

Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
Em cứ bị mê Awd của dòng Subaru ấy! Đang thấy Os bán lại em ngâm cíu đây

Subaru cũng được, 4wd thì cũng giống xe khác như cx5. Nhưng giá Subaru xe cũ thì giảm sâu nên cũng nên ngân cứu bác ợ

Hạng B2
6/2/16
284
101
28
51
Đường xấu quá thì cạ gầm bác à còn dầu thì báo nhiệt máy bình thường