Hạng B1
9/4/16
90
40
18
28
Tầm giá đó nếu bác chọn mua xe cũ em thấy có mấy con khá ổn nhưng Accent đời tầm 2014 ( giá tầm 420 quay đầu ), kia rio nhập đời 2012 - 2013 ( giá cỡ 430 ), hoặc Nissan Sunny cũng khá ổn.

• Like
Reactions: xuanlanvu
Tập Lái
8/4/15
34
26
8
36
Bình Chánh, Tp. HCM
View attachment 1980359
Chào các bác, hiện nay em có tầm tiền khoảng 350tr, em đang tìm một chiếc ô tô để đáp ứng nhu cầu đi lại từ nhà đi làm cũng hơn chục cây.

Nhờ các bác tư vấn dùm em 1 số mẫu xe để đi lại dành cho người mới.
Xe em chỉ yêu cầu số tự động để vợ em đi luôn cho tiện.
Khi tham khảo, em thấy nhiều dòng quá không biết sao:
  • Hyundai Grand i10 thần thánh
  • Kia Morning
  • Ford Focus 2010
  • Honda Civic đời 2007
  • ...
Các cụ có thể tư vấn cho e 1 con xe để e lên đời cho người mới không ạ.
Nói chung là em cần bền, sửa chữa dễ.
Xin cảm ơn mọi người!
Em mời anh/chị tham khảo qua dòng xe Vinfast Fadil. Option theo xe hiện đang rất tốt, xe lắp ráp tại Việt Nam nhưng sử dụng toàn bộ link kiện của dòng Opel Karl Rocks tại Châu Âu, (ngay cả Acquy cũng sử dụng của hãng ACDELCO (Mỹ) sx tại Hàn Quốc) ...
Hiện bên em cũng có chính sách vay ưu đãi cực tốt cho dòng xe này, phê duyệt hồ sơ cực nhanh, lãi suất tốt và thời gian vay linh động. (chỉ cần dưới 150 triệu là vi vu lăn bánh ạ)

Anh/Chị quan tâm thì gọi cho em, Mr. Minh - 0966 17 2412 @ Vinfast Phú Mỹ Hưng. Em có sẽ lái thử tại nhà cho anh/chị cảm nhận ạ.

Fadil bản BASE : 395 triệu VND — Giá gốc: 465.300.000 vnđ
--- Máy 1.4L, 98HP, 128NM, hộp số CVT, 2 túi khí, ghế da, và nhiều trang bị an toàn và tiện nghi khác
Fadil bản PLUS : 429 triệu VND — Giá gốc: 499.300.000 vnđ
--- Máy 1.4L, 98HP, 128NM, hộp số CVT, 2 túi khí, ghế da, camera lùi, màn hình 7" hỗ trợ Apple CarPlay và Android Auto và nhiều trang bị an toàn và tiện nghi khác.

Tập Lái
21/6/19
4
0
0
27
View attachment 1980359
Chào các bác, hiện nay em có tầm tiền khoảng 350tr, em đang tìm một chiếc ô tô để đáp ứng nhu cầu đi lại từ nhà đi làm cũng hơn chục cây.

Nhờ các bác tư vấn dùm em 1 số mẫu xe để đi lại dành cho người mới.
Xe em chỉ yêu cầu số tự động để vợ em đi luôn cho tiện.
Khi tham khảo, em thấy nhiều dòng quá không biết sao:
  • Hyundai Grand i10 thần thánh
  • Kia Morning
  • Ford Focus 2010
  • Honda Civic đời 2007
  • ...
Các cụ có thể tư vấn cho e 1 con xe để e lên đời cho người mới không ạ.
Nói chung là em cần bền, sửa chữa dễ.
Xin cảm ơn mọi người!
Còn một cái tên mới ra mắt là Honda Brio ạ.
-Hỗ trợ thủ tục trả góp - Đơn giản - Nhanh chóng- Lãi suất cực kỳ ưu đãi. VAY TỪ 80-90% giá trị xe
- Hỗ trợ lái thử, tư vấn và giao xe tận nhà. CAM KẾT KHÔNG PHÁT SINH CHI PHÍ.
-Công suất 89HP, hộp số CVT êm ái không bị hẫng, giật như hộp số khác, màn hình cảm ứng 6.2 inch tích hợp apple car play và android, An toàn: hệ thống ABS, EBD, BA, khóa cửa tự động theo tốc độ, Chìa khóa Smartkey.
☎Hotline: 037.940.1438
Đăng ký lái thử: https://forms.gle/sTxj2kMtrQiGHNty7
136D Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, TPHCM