Hạng D
27/7/18
1.084
14.881
113
41
SantaFe đi anh. Mua cái nào cũng được nhưng nên tránh xa mấy cái hãng xe tố cáo người dùng ra toà ra nha anh.

Hạng D
6/12/14
1.337
1.295
113
Chào bác, em My Vinfast HCM. Bên em có dòng Lux SA 2.0 - SUV, có một số điểm phù hợp với tiêu chí chọn xe của bác: 1. Cảm giác lái đầm, khung gầm chắc chắn: Lux đc thừa hưởng từ khung gầm của BMW. 2. Giá cả lăn bánh cũng khoảng 1.3 tỷ đổ lại (có tất cả 3 phiên bản)
Nếu được em mời bác ghé Showroom lái thử xe, để có quyết định đúng đắn nhe ạ!! Lái thử xe và trải nghiệm. Chúc bác chọn đc xe ưng ý ạ!
Có những hãng xe mà ai muốn mua xe của họ phải là khách hàng chân chính. Nếu không phải là khách hàng chân chính thì không được lên tiếng nếu xe bị lỗi kẻo bị kiện. Ủa? mà khách hàng chân chính thì có được lên tiếng không?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
12/7/17
50
78
28
34
em đang lăn tăn giữa Mit Parejo Sport và Ford Everest, Subaru thôi. Chốt một trong 03 con này.
Sắp tới lái thử cả 03 con rồi mua
Subaru thì em chưa đc chạy nhưng nó có hệ dẫn động và động cơ khá hay. Mệnh danh Porsche châu á mà a. Chạy chắc khá hay. Còn về Pajero Sport và Ford Everest thì e chọn Pajero Sport. EV chạy êm nhưng bồng bềnh hơn PS. 2 con đều máy dầu, FE bản 2.0 biturbo bốc hơn chút nhưng chạy ko mượt như PS mặc dù 10AT so với 8AT. Máy thì êm như nhau nhưng EV cách âm môi trường tốt hơn chút xíu. Hệ dẫn động thì PS hay hơn EV vì PS có ví sai trung tâm mở, có thể chạy 1 cầu, 2 cầu, 2 cầu toàn thời gian đc. còn EV thì lại ko chạy đc 1 cầu. PS đc cái lành, ko lỗi nghiêm trọng như EV (lỗi vỡ bánh răng bơm dầu hộp số). Xe mitsu thì điều hòa luôn nổi tiếng lạnh sun vòi. Và em cũng hiện tại đang chạy Pajero Sport.

Hạng B2
19/8/15
110
72
28
35
Mua Raptor đi Bác! Em cũng từng kinh qua mấy loại xe như Bác! Rồi đi Honda City được 5 năm, mua thêm Raptor trước tết vừa rồi 1 tỷ 350. Raptor xài phuộc dầu hàng hiệu nên đi rất êm ái. Kính chống ồn, gầm cao nên cách âm cũng rất tốt nữa! Máy dầu nên rất lợi về mặt kinh tế. Cảm nhận cá nhân về Raptor sau 4 tháng & 11.000km là “êm - mượt”

• Like
Reactions: lytamhoan
Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Mấy a khen subaru nức nở có đc mí a chạy qua subaru dồi??

Chạy rồi sẽ bị nghiện, a nên thử nó.
Nó k phải kiểu xe để chảnh chọe khoe me, nó dùng cho người thích lái, và cực kỳ an toàn cho người trong xe.

• Like
Reactions: ngoc_fanclub