22/6/21
1
0
1
36
Tư vấn nơi bảo dưỡng chuyên dòng GM Cruze tại Bến Tre

*Ảnh minh họa

Anh em trong group có biết gara nào ở Bến Tre chuyên bảo dưỡng dòng này ko ??? Em tìm hiểu để chăm sóc con Cruze ở nhà.

Kết bạn giao lưu luôn ạ !
:)

Last edited by a moderator:
Hạng D
31/3/11
1.385
1.892
113
40
làm gì có gara nào mà chuyên 1 dòng, Chevrolet nó rút quân rồi, xe ko còn bán nữa mà chuyên nó chắc dẹp tiệm sớm !

Hạng D
9/1/15
2.580
3.878
113
40
Mình 1 vài lần vào Hyundai Bến Tre. Thấy xưởng có vài con chevrolet trong ấy.
Bác nên mang ra đây làm vì có gì có người chịu trách nhiệm chứ mang ra mấy ông garage oải chè đậu lắm, cốt lấy tiền xong bẻ kèo các kiểu.
Khi chưa làm mình chủ nợ chứ khi mình vào rồi thì như con nợ thôi.
Mấy lần đi công tác xuống đây Tui cũng hay ghé đây làm mặc dù có những xe chả liên quan như Lux SA, Sedona và có cả Mít nữa. nhìn chung mấy em ở đây tư vấn nhiệt tình, làm việc có trách nhiệm.

Hạng B2
10/12/12
459
375
63
Bến Tre
Bến tre ít garage, chủ yếu theo từng loại bệnh: điện thì Tùng điện gần ngã tư phú khương; máy lạnh thì Phong đối diện gần đó; két nước các bác ghé gần khu Hưng phú, e quên mất tên tiệm; gagare 269 gần vòng xoay cầu Bến Tre 2 cũng làm đồng sơn 1 số dòng xe đời cũ; chăm sóc xe, làm đẹp thì đến Auto Vũ Dương gần ngã tư Tú điền, mấy a e ở đây cũng nhiệt tình; vỏ xe thì Tấn Tài, Thiên Phúc, vá vỏ hay thay vỏ cũng nhiệt tình, chất lượng giá chuẩn…nếu xe đời cao e nghĩ nên ghé mấy hãng, Huyndai hay Toy ở Bến Tre cũng đã có hết rồi…
E ở Bến Tre nên biết nhiêu đây ạ

Hạng D
16/7/20
1.429
887
113
51
Sg còn ko có chỗ service chính hãng, vô thử VF nó còn ko có phụ tùng đầy đủ nữa