Hạng B2
14/2/17
484
748
93
Đà Lạt giờ mưa là ngập mà ghé chi anh, đi biển là đủ để tắm rồi :D

Hạng B2
24/6/17
418
676
93
46
SG->ĐL bác đi đèo Gia Bắc cho mới lạ, khá đẹp, vắng xe (nên đi trong buổi sáng sớm), ghé thưởng ngoạn cà phê đỉnh đèo (1 quán duy nhất có view bao quát mà mình ko nhớ tên), nên ở lại cả chiều thăm thú caphe, tối đi ăn đồ nướng Hoàng Hôn 3000 (mình nhận xét là ngon nhất, sau 3 đêm ở lại ăn 1 số quán), ko khí khiến tụi nhỏ rất thích.
Hôm sau đi đèo Khánh Lê, ĐL->NT đi đèo Khánh Lê là ngon lành nhé, đẹp, cao, trải nghiệm phê. xong quất thẳng về SG 1 mạch cao tốc.
Tin theo Google Maps ok nhé
Bâc chủ đi lần đầu mà đi Gia Bắc hơi mệt. Mà sao bác chủ đi lầm đầu mà máu thế. Sg_Đl_Nt.nghỉ ăn trưa ở đà lạt, mùa này mưa gió đi đèo khá nguy hiểm với người mới. Tốt nhất là bâc chủ ở chơi 1 đêm đà lạt rồi về nhà trang. Em cũng mới làm chuyến sg_đà nẵng xong

Hạng B2
24/6/17
418
676
93
46
Em đi là 9 tiếng, 9h tối em xuất phát, đi full cao tốc và ra ql đoạn Vĩnh Hảo, đi tiếp đường ql cũ vào NT. Em có ngừng nghỉ chợp mắt 10p 3 lần.
Bến tre ở huyên nào bác, tính từ SG đi nha trang 6 tiếng, chạy đúng tốc độ cho phép

7/9/16
1.028
2.631
113
33
Bến tre ở huyên nào bác, tính từ SG đi nha trang 6 tiếng, chạy đúng tốc độ cho phép
Em ở Sơn Hoà - Châu Thành. Do e đi là xe khách Transit, và thường chạy chậm để cho hành khách êm ái, với lại ngừng nghỉ cho khách thoải mái chứ ko chạy gấp gáp. Thế nên thời gian chạy xe của em thường kéo dài hơn so với mọi người 1 chút! Bù lại khách đi xa không bị mệt

Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
Mùa này mưa bão nhiều đi ĐL thích hợp cho bơi lội hơn NT. Đi NT bơi nước mặn trước sau đó bơi nước ngọt ĐL, tua này hay phết nhễ.

Hạng D
4/3/08
1.054
2.129
113
53
Thủ Đức
nghe đứa bạn kể đi ct Dầu Dây Phan Thiết xong quẹo ql 28 đường ok cho sedan hả a?
anh H cho em xin code giảm giá villa luôn nhé ;)
Bác cứ lôi Thầy tu vô bảo kê, Hương Thảo villa luôn quéo còm đồng bọn

Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Đà Lạt giờ mưa là ngập mà ghé chi anh, đi biển là đủ để tắm rồi :D
Thật sợ thật luôn. Ở phố trung tâm thì ngập mà ra ngoài sườn đồi ở homestay thì sợ sạt lỡ :p

• Haha
Reactions: ThikViVu
Hạng D
18/2/10
3.133
2.896
113
Tài mới mà hỏi câu bá đạo quá em không dám trả lời luôn!!!
Em cũng tài mới, chưa được 20 tuổi (chạy xe), gia đình em ngồi xe hơn 10 tiếng/ngày liên tục là bình thường, em chạy Đà Lạt ăn trưa rồi về là bình thường, nhưng chưa từng có ý tưởng như bác!
Nếu bác đổi qua lịch trình: Ăn sáng & ăn trưa Đà Lạt, rồi ăn tối Nha Trang thì ok, còn ko thì ghé Đà Lạt làm gì cho nó mệt mỏi mà lại xa! Không khí gì một chíu xíu thời gian!!!

• Like
Reactions: nvada