Hạng D
13/1/11
2.425
31.629
113
Trong tầm tiền này sao ko mua cx5 2 cầu nhỉ? Nhiều người cứ nói đi trong phố nên ko sử dụng awd nhưng khi cần mới thấy nó lợi hại, sướng gì đâu ,
mua chiếc xe đi 4,5 năm rồi đổi xe khác chứ tội vạ gì mà ôm chạy 1 chiếc xe cả đời. Đời người chỉ có 1 lần ,ko nên hờ hửng thế..
Em chưa đi nhiều xe nên chẳng biết xe nào bền hơn xe nào nhưng ngày xưa có đi chiếc granis cũng được 5,6 năm. Xe từ lúc mua mới tới lúc bán thay dầu
3,4 lần,bình thay 1 lần, còn lọc gió,lọc xăng thì ko thay. Sau bán cho người quen, đi tiếp 3 năm nữa rồi ổng cũng bán,gặp hỏi ổng xe lúc bán có bị gì ko ổng cũng nói ko bj gì cả..:)
Tại vì mua xe sử dụng chỉ 4, 5 năm nên mới mua xe Hàn đó bác
Còn mua làm của thì mua toy là số dách

Hạng D
13/1/11
2.425
31.629
113
túm lại là mua xe rì các anh?

ki cốp 1 tỏi 2 mua cái xe cũ đời lê lợi như GỪng thiến heo về độ thêm nhiều thứ,
hay,
vay nh mua cái xe cuốc xẻng với thiết kế nhiều sọc ngang dọc, inox ốp sáng chói quanh thân,
hay,
ngoài vay nh, bán thêm miếng đất, tậu cái xe nửa tải nửa khách, đi nghênh ngang trong phố cho thiên hạ nhìn mình như khủng long,
hay,
đơn giản chỉ để dành tiền tối lôi ra đếm rồi ôm ngủ như gối ôm ???
Túm cái vái lại là hok đổi nữa :3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Reactions: ngoctieutu
Hạng B2
13/3/15
117
3.046
93
Tại vì mua xe sử dụng chỉ 4, 5 năm nên mới mua xe Hàn đó bác
Còn mua làm của thì mua toy là số dách
chú phán thế khác méo rì bẩu tay thiến heo gia truyền con xe sang đời con, đời cháu?

Hạng B2
2/12/14
132
137
43
44
Mình thấy anh NB kiến thức về âm thanh và Ít thâm hậu nên nghe ảnh phán con Santafe và sonata đất là ngon làm mình phải lặn lội ra SR thử con santafe máy dầu. Kết quả là nó như cái quần què... Có thẻ có kết luận chung cho xe hèn chưa nhỉ?

• Like
Reactions: Aron_Truong and LX
Hạng B2
13/3/15
117
3.046
93
Mình thấy anh NB kiến thức về âm thanh và Ít thâm hậu nên nghe ảnh phán con Santafe và sonata đất là ngon làm mình phải lặn lội ra SR thử con santafe máy dầu. Kết quả là nó như cái quần què... Có thẻ có kết luận chung cho xe hèn chưa nhỉ?
ý anh là kiến thức của ảnh về âm thanh lẫn IT cũng như cái quần què............đúng ko?

• Like
Reactions: ngoctieutu
Hạng B2
18/9/14
306
609
93
52
Quần què so với range rover hay sao?
Còn lại trong tầm 1 tỷ 3 con nào ngon hơn anh cho biết?

Hạng B2
28/6/14
340
6.455
93
Thớt 4 vấn xe ở cnl lúc nào cũng vui nhất.
Anh Niubi đâu rồi nhỉ ???
:3dcuoigif:

Hạng C
13/3/15
935
17.577
93
túm lại là mua xe rì các anh?

ki cốp 1 tỏi 2 mua cái xe cũ đời lê lợi như GỪng thiến heo về độ thêm nhiều thứ,
hay,
vay nh mua cái xe cuốc xẻng với thiết kế nhiều sọc ngang dọc, inox ốp sáng chói quanh thân,
hay,
ngoài vay nh, bán thêm miếng đất, tậu cái xe nửa tải nửa khách, đi nghênh ngang trong phố cho thiên hạ nhìn mình như khủng long,
hay,
đơn giản chỉ để dành tiền tối lôi ra đếm rồi ôm ngủ như gối ôm ???
A không nghe a Gừng nói hả ?
chỉ có bọn lót sơ mới chạy xe toi

cnl mốt bây j là dùng xe mazda tàu