Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
Xe tôi còn tốt , nếu bác có thiện chí muốn mua 2 bên cho cái hẹn rồi đến tận nơi xem xe , giá còn có thể thượng lượng bác nhé , tôi ở TP HCM Q8 , ĐT : 0903 73 1080 .
Xe bác có bao test hãng ko ? nếu đúng như bác mô tả thì em bớt chút đỉnh xem như lộc thôi. Còn nếu tua công tơ mét thì em xin kiếu.

Tập Lái
29/8/17
45
19
8
59
Chào bác , em người thật hàng thật bác ạ có sao nói vậy , trước bác qua nhà xem xe đâu đó ok giá cả mình cùng chạy qua hảng CHEROLET SAIGON ở dạ Nam cầu chử y củng gần đó test xe , xe nào giờ bảo trì bảo dưởng ở đó không , xe chưa hun hít bơi lội gì hết trơn á .

Tập Lái
29/8/17
45
19
8
59
Chào các bác , em ra ngoài đi công việc , có gì các bác cứ gọi nhé .

Tập Lái
7/4/17
9
4
3
38
chevroletvn3s.com
Xin chào các bác.

Số là em cũng nằm vùng diễn đàn khá lâu để học hỏi kinh nghiệm. Nay tích góp được tầm hơn 200, dự định mua Spark cũ đời tầm 2012 trở lên (càng cao càng tốt), lên Carmudi thấy cũng có một số xe trong tầm giá, đang tính sắp xếp đi xem xe. Tuy nhiên, mấy hôm nay có ông anh bảo đợi 2018 giá Spark giảm thì với tiền <300tr mua được xe mới luôn.
Bác nào có hiểu biết về giá xe sắp tới tư vấn giúp mình. Mình có con nhỏ cũng thường xuyên về quê cách 80km, đi xe khách tương đối bất tiện, tuy nhiên nếu 2018 giá xe thực sự giảm mình cũng rán chờ (thấy báo đài đưa tin trái chiều quá, nào là giá giảm, nào là tăng thuế khác,...)

Thanks các bác
Nếu bác muốn mua spark cũ thì em đang có một con Chevrolet Spark cũ bán giá: 310 triệu
là Spark 1.2L 2017 đang ký 04/2017. Biển số TP.HCM. xe của em được đăng ký gia đình mới 99,9% nhé bác, cũng chạy được hơn. 10.000 km. Xe có đăng ký chạy kinh doanh nên bác vừa có thể làm phương tiện đi lại trong gia đình vừa có thể chạy uber kiếm thêm nếu cần. Hỗ trợ thủ tục sang tên – biển số.
Còn nếu bác muốn mua xe mới thì hiện nay spark 2018 đã được bán rồi nhưng giá xe spark ls (bản rẻ nhất) + ra giấy cũng tầm 356tr biển số sài gon còn nếu biển số tỉnh thì cũng khoảng 350 đấy bác.
Còn nếu bac muốn rẻ hơn thì đi con spark duo 2018 (bán tải 02 chỗ) và khoang chở hành lý phía sau khá rộng lăn bánh chỉ tầm 310tr thôi nhé bác. Chúc bác mua được xe sớm.

Chỉnh sửa cuối: