Tập Lái
28/10/10
4
0
1
47
Tư vấn Thuê xe tự lái tại TP Cần Thơ đi các tỉnh Miền Tây (Tết Âm lịch)
*Ảnh minh họa

Kính các cụ

Em & 1 gia đình nữa định bay từ HN vào Cần Thơ sau đó thuê xe tự lái tại Thành phố Cần Thơ lái đi chơi loanh quanh các tỉnh Miền Tây trong 3 ngày Mùng 3,4,5 Tết Âm lịch.

Các cụ nào có kinh nghiệm & có địa chỉ, rành thủ tục, giá cả,... thuê xe tự lái tại TP Cần Thơ tư vấn giúp bọn em với ạ???

Em cảm ơn các cụ!!!

Last edited by a moderator:
Hạng F
6/9/18
7.367
16.287
113
35
bác lên hội oto tự lái cần thơ nhanh gọn lẹ hơn,, chỉ 1 bài đăng thôi thì mọi thắc mắc giải đáp hết,, thường thì cần hộ khẩu với cọc tiền hơn 15tr thì phải,,

Tập Lái
28/10/10
4
0
1
47
Kính các cụ
Em & 1 gia đình nữa định bay từ HN vào Cần Thơ sau đó thuê xe tự lái tại Thành phố Cần Thơ lái đi chơi loanh quanh các tỉnh Miền Tây trong 3 ngày Mùng 3,4,5 Tết Âm lịch. Các cụ nào có kinh nghiệm & có địa chỉ, rành thủ tục, giá cả,... thuê xe tự lái tại TP Cần Thơ tư vấn giúp bọn em với ạ???
Em cảm ơn các cụ!!!
Không có cụ nào có thông tin giúp em ợ???

Tập Lái
28/10/10
4
0
1
47
bác lên hội oto tự lái cần thơ nhanh gọn lẹ hơn,, chỉ 1 bài đăng thôi thì mọi thắc mắc giải đáp hết,, thường thì cần hộ khẩu với cọc tiền hơn 15tr thì phải,,
Có hội đó hả cụ? Để em thử search xem ạ? Căn bản em cũng muốn thông tin từ các cụ trải nghiệm thật cho uy tín chứ không phải từ đội dịch vụ...

Hạng F
6/9/18
7.367
16.287
113
35
Có hội đó hả cụ? Để em thử search xem ạ? Căn bản em cũng muốn thông tin từ các cụ trải nghiệm thật cho uy tín chứ không phải từ đội dịch vụ...
FB giờ nhanh hơn OS mấy vụ này nhiều,,, còn ko lên WEB thì nhiều,,, rắc rối là va vẹt xe thôi với lại ở trong Nam giá thuê xe cũng rẻ

• Like
Reactions: namvios
Hạng D
8/10/11
3.064
5.843
133
FB giờ nhanh hơn OS mấy vụ này nhiều,,, còn ko lên WEB thì nhiều,,, rắc rối là va vẹt xe thôi với lại ở trong Nam giá thuê xe cũng rẻ
Em thấy os giờ lên hỏi vấn đề chuyên sâu kỹ thuật vì vẫn còn vài bác thầy thợ pro giải đáp nhanh hơn FB, còn mấy vụ lặt vặt này cứ lên FB cho nhanh.

Hạng B2
10/3/16
458
313
63
Kiên Giang
Lên google gõ xe tự lái cần thơ nó ra 1 đống, bác lấy số gọi rồi thỏa thuận đặt ngày, xong đặt tiền cọc thôi. Quá dễ mà.