Chào ACE, mình đang dự định làm chuyến Biên Hòa - Quy Nhơn - An Khê - Măng Đen - Buôn Mê - Biên Hòa. Đoạn Biên Hòa - Quy Nhơn thì không sao, đoạn Quy Nhơn - An Khê - Măng Đen, mình nhờ các Bác tư vấn về đường đèo An Khê và từ An Khê lên Măng Đen đường có tốt và dễ đi không các Bác, vì mình chưa đi đường đèo bao giờ. Cám ơn các Bác (xe mình đi Suzuky XL7).

Tư vấn tình trạng đèo An Khê - Măng Đen đi bằng xe Suzuki XL7
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/12/10
298
2.811
93
Chào ACE, mình đang dự định làm chuyến Biên Hòa - Quy Nhơn - An Khê - Măng Đen - Buôn Mê - Biên Hòa. Đoạn Biên Hòa - Quy Nhơn thì không sao, đoạn Quy Nhơn - An Khê - Măng Đen, mình nhờ các Bác tư vấn về đường đèo An Khê và từ An Khê lên Măng Đen đường có tốt và dễ đi không các Bác, vì mình chưa đi đường đèo bao giờ. Cám ơn các Bác (xe mình đi Suzuky XL7)
chào bác,
Em vừa về An Khê quê vợ ăn đám cưới tuần trước.
Tình hình là từ Tây Sơn lên An Khê đang mở rộng đường nên có đào xới, tuy nhiên chỉ có 1 vài chỗ thôi và xe XL7 như xe bác là đi vô tư nhé.
Đèo An Khê cũng đang sửa chỗ đầu đèo từ An Khê xuống và đang mở rộng chỗ khúc cua tay áo, xe XL7 đi vô tư. Nói chung đoạn này ko đáng lo ngại, đoạn từ An Khê lên tới Pleiku mới kinh, ổ gà ổ voi đủ hết.
Chúc bác đi bình an

chào bác,
Em vừa về An Khê quê vợ ăn đám cưới tuần trước.
Tình hình là từ Tây Sơn lên An Khê đang mở rộng đường nên có đào xới, tuy nhiên chỉ có 1 vài chỗ thôi và xe XL7 như xe bác là đi vô tư nhé.
Đèo An Khê cũng đang sửa chỗ đầu đèo từ An Khê xuống và đang mở rộng chỗ khúc cua tay áo, xe XL7 đi vô tư. Nói chung đoạn này ko đáng lo ngại, đoạn từ An Khê lên tới Pleiku mới kinh, ổ gà ổ voi đủ hết.
Chúc bác đi bình an
Cám ơn Bác đã cung cấp thông tin rất hữu ích.

• Love
Reactions: teoteo12
Hạng C
20/4/18
969
1.793
108
48
Bình Dương
Tớ thì lại advice cậu tus đạp từ Quy Nhơn ra Quảng Nghĩa sau đó đi QL24 lên Măng Đen, đèo Violek cũng hay mà đỡ xấu hơn, coi như discovery cung đường mới, lúc về thì 1 đường đạp tới BMT rồi nghỉ....!

• Love
Reactions: alituantb
Hạng D
27/7/18
1.084
14.984
113
41
Chào ACE, mình đang dự định làm chuyến Biên Hòa - Quy Nhơn - An Khê - Măng Đen - Buôn Mê - Biên Hòa. Đoạn Biên Hòa - Quy Nhơn thì không sao, đoạn Quy Nhơn - An Khê - Măng Đen, mình nhờ các Bác tư vấn về đường đèo An Khê và từ An Khê lên Măng Đen đường có tốt và dễ đi không các Bác, vì mình chưa đi đường đèo bao giờ. Cám ơn các Bác (xe mình đi Suzuky XL7).

View attachment 3027770*Ảnh minh họa
Đèo này xây sửa 3 năm chưa xong, tránh xa nó ra anh nha. Dân khổ quá khổ luôn mà ko biết kêu ai, ko hiểu nó làm kiểu gì mà người ta làm 3 tháng xong, nó làm 3 năm ko xong :rolleyes:

• Wow
Reactions: alituantb