Hạng C
13/8/15
691
3.358
93
54
Vâng hy vọng là em đã giúp đc bác, mấy hôm bận quá chưa vào hỏi thăm bác, hnay vào thấy bác chữa đc rồi cũng vui lắm ạ
Bệnh này trước em bị, cũng đã phải thay oan rất nhiều thứ khác rồi mới nghiên cứu tìm tòi ra con relay đó đấy ạ. Em bị bệnh y xì rồi nên thấy bài viết của bác là phải đăng ký thành viên vào giúp bác. Bt e cũng chỉ đi đọc tin tức thôi. Hehe
Sau này có vấn đề gì bác cứ inbox, giúp đc gì e giúp nhiệt tình ạ
Cản ơn nhiều nhá

• Like
Reactions: hungtantian
Hạng B2
25/8/16
374
320
63
Kaka hộp cầu chì xe bác thấy mấy con relay cũ quá, mấy chục ngàn một con, thay nốt đi Bác
Hihi ! Mở ra nhìn nó oải ghê. :3dcuoi: Vài ngày nữa mình ra An Dương Vương hay Huỳnh Mẫn Đạt kiếm mua luôn nguyên hộp nếu có .

• Like
Reactions: hungtantian
Hạng C
13/8/15
691
3.358
93
54
Đúng rồi đó Bác, tiệm Chị Oanh đường Huỳnh Mẫn Đạt, hoặc tiệm đối diện hôm trước tôi thấy nhiều lắm, nếu mua thừa để phần cho mình với nhé Kaka

Hạng B2
25/8/16
374
320
63
Đúng rồi đó Bác, tiệm Chị Oanh đường Huỳnh Mẫn Đạt, hoặc tiệm đối diện hôm trước tôi thấy nhiều lắm, nếu mua thừa để phần cho mình với nhé Kaka
Mới ghé tiệm Xuân và Tuyền nhưng kêu phải nhổ chân lên chụp ở dưới mới được. Chụp ở trên hổng chịu đó Bác . :3dcuoi:Mua thừa chắc ngâm giấm luôn. Mình mua thừa cả 5 cặp chuôi và bóng zin pha và cốt theo xe luôn nhưng treo đó chứ có đứt đâu mà thay .

Hạng C
13/8/15
691
3.358
93
54
Mới ghé tiệm Xuân và Tuyền nhưng kêu phải nhổ chân lên chụp ở dưới mới được. Chụp ở trên hổng chịu đó Bác . :3dcuoi:Mua thừa chắc ngâm giấm luôn. Mình mua thừa cả 5 cặp chuôi và bóng zin pha và cốt theo xe luôn nhưng treo đó chứ có đứt đâu mà thay .
Ủa, Bác không mang mẫu theo a, nó là con 4 chân 30A như hình. Chúc Bác thành công

Attachments