Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ Tư vấn trải nghiệm Vista Verde

Tập Lái
9/9/18
35
35
13
42
Mình thấy view UBND hay view chùa...nó buồn buồn sao ấy.
Riêng mình thì thích view trung tâm thương mại như trục xa lộ hà nội đoạn qua quận 2 ấy.
Có ai suy nghĩ giống mình ko?

Hạng B2
17/10/15
342
941
93
Mình thấy view UBND hay view chùa...nó buồn buồn sao ấy.
Riêng mình thì thích view trung tâm thương mại như trục xa lộ hà nội đoạn qua quận 2 ấy.
Có ai suy nghĩ giống mình ko?
Ồn, mở cửa hóng gió nó ồn, càng cao càng ồn, tối ngủ mở cửa cũng ồn. View sau no buồn nhưng nó ko ồn. Ngộp nhịp tí thì được, ngày nào cũng nhộn nhịp thiệt hơi phiền đó bác

Tập Lái
9/9/18
35
35
13
42
Ồn, mở cửa hóng gió nó ồn, càng cao càng ồn, tối ngủ mở cửa cũng ồn. View sau no buồn nhưng nó ko ồn. Ngộp nhịp tí thì được, ngày nào cũng nhộn nhịp thiệt hơi phiền đó bác

nếu bạn nói ồn thì cũng chia buồn với bạn luôn, trong đêm khuya thanh tĩnh, mình có ghé nhà người thân ngủ, từ đó tính khoảng các ra Đồng Văn Cống chứng 1 km (Hướng bên Nguyễn Thị Định)..và rồi cả đêm cứ nằm trằn trọc vì chỗ lạ 1 phần, mà lý do thứ 2 là xe con chạy ầm ầm như xe tăng gắn mã lực, bấm kèn inh ỏi. Từ tối đến sáng, thay phiên nhau hành hạ dân làng. ^^

Hạng B2
17/10/15
342
941
93
nếu bạn nói ồn thì cũng chia buồn với bạn luôn, trong đêm khuya thanh tĩnh, mình có ghé nhà người thân ngủ, từ đó tính khoảng các ra Đồng Văn Cống chứng 1 km (Hướng bên Nguyễn Thị Định)..và rồi cả đêm cứ nằm trằn trọc vì chỗ lạ 1 phần, mà lý do thứ 2 là xe con chạy ầm ầm như xe tăng gắn mã lực, bấm kèn inh ỏi. Từ tối đến sáng, thay phiên nhau hành hạ dân làng. ^^
Thế nên mua chung cư mà gần đường lớn thì nên né mặt trước

Hạng B1
8/1/19
53
16
16
Câp nhật Chương Trình so hot của Vista Verde ngay lúc này cho anh chị quan tâm :D

- Đồng giá 10 tỷ cho tất cả các căn 4Pn.
Tư vấn trải nghiệm Vista Verde

*Lịch thanh toán trả chậm đến 31/12/2020 chỉ 55%.

*Chương trình Chiết khấu lên đến 1 tỷ/căn :D

Attachments

Hạng B1
19/11/12
57
89
23
Em đang tìm nhà bên này , bác nào có hàng inb e với nhé

Tập Lái
22/12/16
12
503
63
Savills quản lý ổn rồi các bác. Bên vista AP cũng savills qly và cải thiện gần đây. Nghe nói bên VV các cư dân đang chọn Ban Quản Tri. Các bác nên chọn BQT tâm huyết và chịu bỏ thời gian họp, qly BQL và gần dân. Các ông tây tham gia BQT hứa đủ điều nhưng sau đó bảo bận ko đi họp, các bác suy xét cẩn thận khi chọn thành viên BQT. Chúc các bác thành công

Hạng D
26/9/09
1.980
6.135
113
còn vài căn hàng CDT thanh toán theo tiến độ 20% vào ở ngay
rất thích hợp cho bác nào mua ở đại gia đình
view trung tâm , trực diện sông SG
chỉ ~50tr/m2 bàn giao hoàn thiện cao cấp

p/s: cuối tuần này khai trương nhà mẫu , bác nào rãnh em mời qua cafe và tham quan ah

Attachments