Tập Lái
21/9/11
18
5
3
Các bác ơi có ai vua đi đăng ký hoc lai xe ở truong cảnh sát an ninh nhân dân không, chia sẻ thông tin Về việc hết nhận hồ sơ đăng ký học mới cho em với ạ. đa tạ các bác.
Em ở quạn 2, các bác tư vấn xem em nên học ở đâu? Uy tín chất luọng, khoảng 4-5 tháng đi thi cũng được.

• Like
Reactions: anhtuan8817
trên hợp đồng của bạn có ghi "đã bao gồm" hay chưa là bạn rõ mà, hay là bên b đăng kí ko có hợp đồng, nói chung thuê 2,3h là chạy ngon cơm, nhìu người cứ đống 6,7 triệu rồi mà tiếc chi khoản này, thuê vài giờ chạy cho thi đậu, xong xuôi khỏi tốn thêm thời gian và tiền bạc. Thi b2 là dùng cả đời chứ đâu phải cứ mấy năm thi lại đâu mà tiếc.
Cái trò nick Clone này. Xưa rồi

• Like
Reactions: Tập lái b2
Hạng B2
29/8/16
102
76
28
32
Các bác ơi có ai vua đi đăng ký hoc lai xe ở truong cảnh sát an ninh nhân dân không, chia sẻ thông tin Về việc hết nhận hồ sơ đăng ký học mới cho em với ạ. đa tạ các bác.
Em ở quạn 2, các bác tư vấn xem em nên học ở đâu? Uy tín chất luọng, khoảng 4-5 tháng đi thi cũng được.
Bác muốn học thì inbox em. Em cho số thầy em. Thi ở đh An Ninh. Thầy dạy ở khu Metro luôn vì đó là xe riêng của thầy. Em mới lấy bằng xong

• Like
Reactions: amyluke
Tập Lái
6/3/18
10
0
1
31
Lừa đấy mình đăng ký tháng 7/2016 đến giờ chưa được thi, tụi này thuộc dòng họ lừa và họ hứa. Mình ức chế chuẩn bị kiện nó đây.
em cũng thế bác à lúc đâu đăng ký thì dễ lắm xong đến lúc thi thì cứ phải đợi