Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Bán tải Ford Ranger dòng XLT 4x4 thì chạy đường rừng núi gồ ghề thì khỏi chê, mình đã lái xe đi đường rẫy cafe trên khu Đức Trọng - Lâm Đồng.

Xe mình đời 2014 đã có chế độ kính chỉnh điện rồi... Option trên xe thì quá ngon trong tầm giá tiền vừa phải.
THèm chảy nc ra Bác ơi - Mà nín mới căng vậy đó.

Tập Lái
9/7/19
15
4
5
26
XL 2020 thì không có nâng cấp gì nhiều, vẫn nồi đồng cối đá, vẫn mâm sắt.
Kiếng thì bấm điện rồi nhé chủ thớt.
616 triệu lăn bánh chưa đến 650 thì mua con này về thồ hàng, đi xa, tải lớn, mọi cung đường mọi địa hình thì ổn định xuyên suốt quá trình sử dụng.
Cầu thì cài điện, số sàn thích hợp cho các bác năng động.
Nên nâng cấp thêm 1 số chi tiết nhỏ thôi. Như bệ bước chân để dễ dàng lên xuống, con nhỏ dễ lên xe hoặc người già sức yếu.
Gắn thêm 1 màn hình giải trí android để thư giản là quá xong cho 1 chiếc xe bán tải phục vụ nhu cầu chuyên chở.
" Có thể nâng cấp sơ dàn đèn cho cụ chủ nếu thích" loanh quanh đâu có 660 là có thể sữ hữu chiếc xe ưng ý.
Về bảo hành thì cụ chạy 100000 km hoặc 3 năm.
Ford bảo hành toàn quốc, thấy chỗ nào uy tín và an tâm thì làm thôi.
Em bán xe XL nên bác cứ tin em heeeeheeeee: Ford Gia Định Đô:0902685028
Bác gọi e hỗ trợ bác chuyên sâu hơn, đọc nhiều quá dễ buồn ngủ. tks cụ chủ thớt đã quan tâm

Hạng B1
29/10/18
99
62
33
34
Xét về pick up bản Base của tất cả các hãng thì hiện tại XL của Ranger đang nổi trội vs những option sau:
  • Trợ lực điện
  • Nội thất form mới
  • Gài cầu điện, kính chỉnh điện
  • Động cơ mới 160 ngựa (tăng gần 40 ngựa so vs đời cũ)
  • Giá niêm yết 616, nhưng thực tế đang được giảm rất sâu, chỉ còn hơn 560tr 1 xíu.
E Nhật 0969 0000 11, các bác cần hỗ trợ xe Ford khu vực phía Nam thì hú e để cái giá nhà máy cho dễ mua