Tập Lái
24/2/21
13
4
3
30
Tuần sau em có chuyến du lịch Đà lạt cùng nhà vợ. Xuất phát từ Vòng xoay Liên hương (chỗ mấy cây quạt gió). Em lái từ Đồng nai về Bình thuận cũng nhiều lần rồi nhưng đây là lần đầu lái lên Đà lạt nên hỏi các bác cung đường nào hợp lý, dọc đường có chỗ nào nghỉ chân ko tư vấn giúp em. Em cảm ơn ạ^^!

Tư vấn từ Tuy Phong - Bình Thuận đi Đà Lạt !!!
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng D
19/2/10
1.997
5.098
113
Từ vòng xoay đó bác chạy ra Ninh Thuận,đi đường đèo Ngoạn Mục quốc lộ 27,đường khá ổn và nhiều chỗ dừng nghỉ.Mùa này mưa có nhiều thác đẹp,chú ý nhìn đương hơn nhìn thác là ok.

• Like
Reactions: Anh_Tuan
Tập Lái
24/2/21
13
4
3
30
Từ vòng xoay đó bác chạy ra Ninh Thuận,đi đường đèo Ngoạn Mục quốc lộ 27,đường khá ổn và nhiều chỗ dừng nghỉ.Mùa này mưa có nhiều thác đẹp,chú ý nhìn đương hơn nhìn thác là ok.
Gđ mình nhìn thác chứ mình nhìn đường chứ bác.haha
Còn đg Bình thuận đèo lò xo ko ok ha bác?

• Like
Reactions: DUYWIN
Hạng D
19/2/10
1.997
5.098
113
Gđ mình nhìn thác chứ mình nhìn đường chứ bác.haha
Còn đg Bình thuận đèo lò xo ko ok ha bác?
Đường đó em chưa đi dạo gần đây và em nghĩ bác chạy ngược vào gần 100km và đi lên ql20 tầm 130km và đi lên hướng Đà Lạt tầm 100km,trong khi bác chạy ra Phan Rang tầm 60 cây và chạy lên tới ĐÀ LẠT tầm 130 km là tới,xăng không quan tâm thì tuỳ bác chọn đường đi.

• Like
Reactions: Anh_Tuan
Tập Lái
24/2/21
13
4
3
30
Đường đó em chưa đi dạo gần đây và em nghĩ bác chạy ngược vào gần 100km và đi lên ql20 tầm 130km và đi lên hướng Đà Lạt tầm 100km,trong khi bác chạy ra Phan Rang tầm 60 cây và chạy lên tới ĐÀ LẠT tầm 130 km là tới,xăng không quan tâm thì tuỳ bác chọn đường đi
Đường đó em chưa đi dạo gần đây và em nghĩ bác chạy ngược vào gần 100km và đi lên ql20 tầm 130km và đi lên hướng Đà Lạt tầm 100km,trong khi bác chạy ra Phan Rang tầm 60 cây và chạy lên tới ĐÀ LẠT tầm 130 km là tới,xăng không quan tâm thì tuỳ bác chọn đường đi.
À vậy ạ! Tại em xem gg map thấy quãng đg ngang ngang nhau. Để em đi hướng đèo ngoạn mục. Cảm ơn bác nhé!

• Like
Reactions: DUYWIN