Hạng B2
21/3/20
221
352
63
33
ko chứng minh thu nhập được thì chắc chịu rồi phải ko bác
bên em còn 1 hướng ko cần chứng minh
Ví dụ: bác có 10 tỷ tiết kiệm duy trì tại các bank khác 6 tháng, vì vay dc từ 4 tỷ đến 10 tỷ. Tính luôn cả sổ tiết kiệm ĐÃ ĐÓNG trong 6 tháng gần nhất nha bác.
bên bác lãi tốt thì thiệt, nhưng chứng minh thu nhập phải qua chuyển khoản, mất 1 mớ khách hàng tiềm năng
em hiểu bác ạ. Nhưng mà nc ngoài nó làm chặt lắm. Với lại, ls càng thấp thì điều kiện càng khắt khe bác à. Ls càng cao thì càng dễ.
Em có cho vay 1 số bác trên này ko cần CMTC đó bác. Chi tiết như trên ạ

• Like
Reactions: Hit
Hạng B2
21/3/20
221
352
63
33
Em lưu ý thêm là cho vay bằng số dư sổ tk là bank mà các bác đang gửi sẽ cho em 1 cái XÁC NHẬN SỐ DƯ , căn cứ vào đó em cho vay. Em ko có cầm cố hay làm gì tiền tiết kiệm của các bác cả. Các bác có thể chuyển đi hay làm chuyện khác tùy thích.

Tập Lái
25/8/19
2
0
1
37
Kính thưa các MOD!
Kính thưa các bác mem OS!
Do nhiều bác có nhu cầu nên em xin phép lập cái topic này để anh em tham khảo, mục đích có 2 hướng:
1. Tư vấn các bank nào rẻ nhất, phù hợp nhất với từng trường hợp cụ thể của các bác
2. Tư vấn các vấn đề liên quan khi vay như pháp lý, tài sản, giải ngân phong toả,....

Về em: hiện tại em đang làm tại Ngân hàng nước ngoài tốt nhất VN. Chỉ hỗ trợ SG thôi ạ. Lãi suất cho vay bên em hiện thấp nhất thị trường. Bên cạnh đó, em còn làm thêm dịch vụ giới thiệu chỗ gửi lãi suất cao của bank trong nước để các bác có kênh tham khảo.
Các điểm mạnh bên em:
  • Mức lãi suất rất thấp, cố định lâu dài, lãi suất thả nổi cũng rất rẻ (áp dụng cho món vay dưới 3,5 tỷ, nếu trên 3,5 tỷ thì có ls riêng).
    • 6.5% cố định 12 tháng đầu
    • 7.3% cố định 24 tháng đầu
    • 8.0% cố định 36 tháng đầu
    • Sẵn sàng làm deal giảm lãi suất (tuỳ món vay lớn nhỏ và sử dụng các sp bán chéo bên em)
  • Thời gian vay tối đa 25 năm
  • Hạn mức lớn tới 150 tỷ đồng.
  • Ngân hàng nước ngoài làm việc chuyên nghiệp, chi phí rẻ hơn so với bank trong nước.
  • Phù hợp các đối tượng KH làm công ăn lương, có thu nhập rõ ràng, công ty có báo cáo thuế lời, các món vay không cần chứng minh tài chính (tuỳ case em sẽ tư vấn).
  • Được tặng bảo hiểm cháy nổ tài sản trong suốt thời gian vay.(tuyệt đối không ép bảo hiểm như bank trong nước làm cho KH tốn thêm chi phí)
  • Nhận các tài sản ở SG hoặc vùng ven SG như Bình Dương, Đồng Nai, Long An,....
  • Hỗ trợ tư vấn đầu tư nước ngoài, làm thẻ xanh, định cư các nước, làm sạch dòng tiền :D
  • Cho vay lãi thấp giới thiệu chỗ gửi lãi cao
  • Hỗ trợ mua nợ (cứu cánh cho các bác trong mùa covid19 này, vì ls bên em thấp hơn bank trong nước có khi đến 4%)
  • Tư vấn miễn phí cho các bác dù các bác có vay hay không :) để giúp hồ sơ các bác thông suốt nhanh nhất có thể.
Các bác có nhu cầu hoặc cần tư vấn, có thể comment tại đây hoặc inbox cho em.
Văn phòng: Quận 1, TP HCM
(xin phép MOD cho em lập topic vì có thể nhiều bác đang cần ạ)
0911741379, lh voi minh nhe Zalo/viber

Tập Lái
17/2/19
35
16
11
34
Mình có được 1 bạn hsbc tư vấn mà phải đóng phí công chứng làm hợp đồng gì 5-6tr lận. Có đúng như vậy ko bạn?

• Like
Reactions: HSBC VIETNAM
Hạng B2
21/3/20
221
352
63
33
Mình có được 1 bạn hsbc tư vấn mà phải đóng phí công chứng làm hợp đồng gì 5-6tr lận. Có đúng như vậy ko bạn?
Gì ghê vậy bác? Bác inbox em rõ chi tiết hs bác ntn nhé. Phí công chứng còn tuỳ hs, tuỳ số tiền vay, tuỳ nhiều điều kiện khác nữa ạ

• Like
Reactions: bogiahoangnhigia
Hạng B2
21/3/20
221
352
63
33
bạn inbox mình lộ trình/option vay mua Căn hộ ( cần vay 1t5) dc k.
bác inbox em chi tiết tình hình dự án bác tính mua, thì thật ra nói cái này rất là dài.
Đủ loại chung cư cũ mới, liên kết hay không liên kết, thanh toán bao nhiêu%, đã giao nhà hay chưa,... nhiều cái lắm bác. Không thể đánh máy viết hết dc ạ