21/9/11
1.659
31.124
113
Từ ý tưởng đến thực hiện dự án của Bác này có thể kéo dài từ 5-10 năm hoặc vô cực. Nhất là theo thông tin Bác ấy nói chưa nắm thông tin, thủ tục gì cụ thể.

Chẳng có ông dở người nào lên kế hoạch sản xuất mà đu theo miếng đất nông nghiệp, đợi thủ tục chưa biết đến bao giờ để thuê làm xưởng, trừ khi là đất của mình và việc sx, kd muốn làm lúc nào cũng được, điều này quá khó.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: yellowring278
Hạng D
1/1/15
2.368
10.343
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
Từ ý tưởng đến thực hiện dự án của Bác này có thể kéo dài từ 5-10 năm hoặc vô cực. Nhất là theo thông tin Bác ấy nói chưa nắm thông tin, thủ tục gì cụ thể.

Chẳng có ông dở người nào lên kế hoạch sản xuất mà đu theo miếng đất nông nghiệp, đợi thủ tục chưa biết đến bao giờ để thuê làm xưởng, trừ khi là đất của mình và việc sx, kd muốn làm lúc nào cũng được điều này thì quá khó.

chuyển đổi từ đất NN sang đất SKC khó hơn nhiều lần từ NN sang ONT.

và thời gian này, là không chuyển được.

Hạng B2
27/2/10
112
42
28

Chẳng có ông dở người nào lên kế hoạch sản xuất mà đu theo miếng đất nông nghiệp, đợi thủ tục chưa biết đến bao giờ để thuê làm xưởng, trừ khi là đất của mình và việc sx, kd muốn làm lúc nào cũng được, điều này quá khó.
Hiện tại cao su đang khai thác nên em cũng có thu nhập. Các dự định kia em cũng không gấp nên nghiên cứu từ từ ạ.

Hạng B2
27/2/10
112
42
28
chuyển đổi từ đất NN sang đất SKC khó hơn nhiều lần từ NN sang ONT.

và thời gian này, là không chuyển được.
Vậy hả a. Trước giờ em cứ nghỉ ONT là khó hơn mấy thằng còn lại.:eek: