Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50
Em cần thông tin về Skyway Residence. Bác nào có chia sẻ em với

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Thằng này nằm ở đâu , giá nhiêu vậy bác ?? Terra Rosa giao nhà chac cũng 5 năm,khu này đi Nguyễn Văn Linh buổi tối hơi vắng, xa

Tập Lái
5/6/15
0
6
2
Bên đó thiết kế thì đẹp, cũng gần giao nhà, giá tầm 17tr/m2, mà mỗi tội hơi xa. Bác nào xem thì đễ ý nhé, nền đất ở đó hơi yếu, không phải dìm hàng, nhưng bác nào quan tâm thì nhớ hỏi kỹ chút.

Tập Lái
5/6/15
0
6
2
Thằng này nằm ở đâu , giá nhiêu vậy bác ?? Terra Rosa giao nhà chac cũng 5 năm,khu này đi Nguyễn Văn Linh buổi tối hơi vắng, xa
Bác chạy thẵng Nguyễn Văn Linh qua quốc lộ 50 chừng 1.5 km nữa, chỗ này tối đi xe máy khá nguy hiễm, các bác đi 4 bánh thì hên xui :D

Hạng C
18/11/14
597
5.060
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
Skyway là cái Conic Gateway đội mồ sống lại, ngày xưa bán giá cao cắt cổ, chỉ tội cho mấy người mua đợt đầu, mãi ko dc nhận nhà, ko biết cuối năm nay có bàn giao nhà cho ngta ko nữa...

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.919
113
Sài Gòn
1 lần đi 2 bánh từ Conic về Bến Nhà Rồng hãi luôn. chạy hoài chạy mãi éo thấy tới.
Còn đi buổi tối thì thôi rồi.
Còn gặp trời mưa nữa thì xong phinh.

Chỉnh sửa cuối:
bvy
Hạng D
6/1/12
1.163
676
113
Cái terra royal chiều chiều em đi ăn phở phượng bờ kè dừng đèn đỏ đều thấy cái hình phối cảnh ngay góc ngã tư NDC với NBK , không biết khi nào mới làm cái đó nhỉ ?

Terra Royal cuối năm công bố nha bác.

Hạng B1
16/10/13
98
58
18
1 lần đi 2 bánh từ Conic về Bến Nhà Rồng hãi luôn. chạy hoài chạy mãi éo thấy tới.
Còn đi buổi tối thì thôi rồi.
Còn gặp trời mưa nữa thì xong phinh.
Lúc trước cũng tìm hiểu dự án này, ngày đi xem nhà mẫu thì em sale cho leo cây. Từ đó đi về phía Trung Sơn, chạy hoài chả thấy tới rồi gặp mưa và ngập nữa, hic hic.

Status
Không mở trả lời sau này.