Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ Tư vấn về Midtown Phú Mỹ Hưng

Tập Lái
28/3/21
15
6
3
38
Khu cardinal này cá nhân e thấy ngon , kế bên mấy cái toà nhà VP, có cái trường Đinh Thiện Lý 2 đang xây nữa. Nay đang dịch chứ mốt các toà nhà VP mà full, trung tâm triễn lãm secc vào guồng thì cho thuê cực tốt. Nếu làm ngay mấy toà nhà đấy đi bộ xuống là đi làm phê phải biết ( mà cao cấp quá k có tuyển culi như mình hehe )
Mà e thấy nếu có tiền sẵn hoặc vay NH thì bum luôn cái star hill ngay đấy đơn giá k cao, cực kỳ cao cấp ( 2012 PMH set giá hình như 50tr/m2, mật độ ổn, thiết kế cũng đẹp ).
Còn muốn để dành thì chơi bé cardinal trả từ từ nhẹ đầu
PMH thì đâu mình thấy cũng ổn nhưng mật độ bên mấy cái midtown đông đúc quá, riết giống sky garden luôn, hok phê lắm, chắc tại mình lớn tuổi k thích đông kk
Midtown mật độ xây dựng cao nhưng đến thời điểm này thì em thấy dân cư vẫn thưa thớt lắm. Mà sao giống Sky được

Hạng B2
27/7/13
196
807
110
Sao ô xe hầm lại dễ bán hơn ground vậy bác ? E thấy để xe trên ground tiện hơn chứ nhỉ ?
Ground tiện khi bác chỉ đỗ xe và ghé lên nhà một chút rồi xuống. Chứ nắng mưa, gió, bão thì kg ổn chút nào, hao mòn đủ thứ. Để xe dưới hầm bác có thể đi du lịch vài tháng trời mà kg phải bận tâm. Đúng kg nào? Và thực tế cho thấy, ô xe ground khó bán hơn ô xe tầng hầm,

• Like
Reactions: Hansonquaidi
Tập Lái
28/3/21
15
6
3
38
N
Ground tiện khi bác chỉ đỗ xe và ghé lên nhà một chút rồi xuống. Chứ nắng mưa, gió, bão thì kg ổn chút nào, hao mòn đủ thứ. Để xe dưới hầm bác có thể đi du lịch vài tháng trời mà kg phải bận tâm. Đúng kg nào? Và thực tế cho thấy, ô xe ground khó bán hơn ô xe tầng hầm,
chuẩn quá bạn ạ , nếu bạn có căn nào hợp lý bên M5 giới thiệu giúp mình nha. Tìm nhà mấy tháng nay cũng hơi oải rồi :(

Hạng B2
27/7/13
196
807
110
N

chuẩn quá bạn ạ , nếu bạn có căn nào hợp lý bên M5 giới thiệu giúp mình nha. Tìm nhà mấy tháng nay cũng hơi oải rồi :(
Nhiều căn rao mà bạn. Bạn hỏi sale ngta sẽ giúp bạn. Giá thì theo barem hết rồi, nếu thiện chí thì b gặp chủ fix thêm ít nữa. Đây là thời điểm tốt để mua IMO.

• Like
Reactions: Hansonquaidi
Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
N

thuê ở vài tháng là tìm dc chính chủ bán.cò chỉ lấy hh thôi thì đỡ chứ cò kênh thêm thì chán lắm

Hạng B2
27/7/13
196
807
110
thuê ở vài tháng là tìm dc chính chủ bán.cò chỉ lấy hh thôi thì đỡ chứ cò kênh thêm thì chán lắm
Mg tỉnh hay kênh lên chứ PMH hiếm kênh lắm bạn. Giá gốc cdt còn ế nhẫy ra đó kênh thêm sao bán đc. Với thiện chí thì bạn bảo mg cho gặp chủ cũng dễ mà đâu có khó. Mình tới xem nhà hầu như chủ đến mở cửa. Tâm lý sợ cò kênh lên thì bao giờ mới mua dc món ưng ý? Thuận mua vừa bán thôi, cò kênh lên cao hơn giá thị trg bạn nghĩ khách mua ngta đâu có stupid?

• Like
Reactions: April.Ng
Hạng C
18/11/14
597
5.060
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com

Ủa, xưa nhà e bên CV1 gần đó, bãi xe ground nó nằm phía sau tầng trệt tòa nhà đó bác, ra vào quẹt thẻ tự động, lái vào đỗ như vào nhà mình ko phải bo cua xuống hầm nên e thấy tiện hơn, như ground theo bác nói ở đây nằm ngoài trời ah ? Midtown Peak e chưa ghé vào vì thấy giá hơi cao, mới xem dc loanh quanh bên Grande :D

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Mg tỉnh hay kênh lên chứ PMH hiếm kênh lắm bạn. Giá gốc cdt còn ế nhẫy ra đó kênh thêm sao bán đc. Với thiện chí thì bạn bảo mg cho gặp chủ cũng dễ mà đâu có khó. Mình tới xem nhà hầu như chủ đến mở cửa. Tâm lý sợ cò kênh lên thì bao giờ mới mua dc món ưng ý? Thuận mua vừa bán thôi, cò kênh lên cao hơn giá thị trg bạn nghĩ khách mua ngta đâu có stupid?
thực tế là tui gặp cò kênh nhiều rồi.oke ? làm như tui mới ra đời
mấy căn chủ đang gấp,ra hàng giá tốt nhưng sale kênh lên cho = giá thị trường.or thấp hơn thị trường chút xíu.chả phải hiếm.oke ?