Bảo Dưỡng Xe Tư vấn vệ sinh máy lạnh

Hạng D
20/7/11
1.138
671
113
HCM
www.facebook.com
Xe bác nếu xe cũ trên 5 năm thì nên tháo taplo ra mà vệ sinh, xe em trước cũng nghe tư vấn đi nội soi cho nhanh, làm thì khoẻ thật nhưng thời gian ngắn sau thì tèo luôn dàn lạnh vì bị xì, em nghi hoá chất nội soi đã làm mục dàn lạnh.
Hữu Tâm thợ làm tốt, chỉ có chổ làm là thiếu chuyên nghiệp vì nằm ngoài đường.
Bác làm vệ sinh nội soi lâu chưa ạ, không biết có phải bác làm dịch vụ ở bên em không? thông thường bước đầu tiên bên em dùng dung dịch vệ sinh giàn lạnh của Liqui Moly loại này là loại chuyên dụng được nhập về từ Đức, nó có công dụng diệt khuẩn bảo vệ giàn lạnh không bị ôxy hoá, không có tính ăn mòn, tẩy rửa, để yên tâm hơn thì sau bình đầu tiên xài dung dịch này thì bình thứ 2 thứ 3 sẽ dùng nước sạch để vệ sinh cho sạch hoá chất và bụi bẩn bám trên giàn lạnh.
Nếu bác làm ở bên em mà trong thời gian ngắn lại xảy ra tình trạng như vậy bác cứ đưa xe qua để em khắc phục lại toàn toàn miễn phí cho bác nha. thanks bác

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
Tự kiểm tra và vệ sinh cho giàn lạnh Zinger
Giàn lạnh của Zinger sau khi được vệ sinh nội soi.
Mai bên bác có làm việc không ah. Mình tính qua bác nội soi dàn lành Carens.

Hạng D
20/7/11
1.138
671
113
HCM
www.facebook.com
Z1 Auto Center kiểm tra, vệ sinh giàn lạnh theo phương pháp nội soi, không cần tháo taplo cho Mitsubishit Jolie

Giàn lạnh trước khi vệ sinh

Dụng cụ vệ sinh giàn lạnh nội soi chuyên dụng

Hạng C
27/7/10
634
118
43
Bác làm ơn PM cho em giá rổ vệ sinh nội soi giàn lạnh của Pajero sport bác nhé.
Xin cảm ơn bác.

Tập Lái
14/5/16
29
6
3
39
có hai cách sử lý. 1 dùng hoá chất và hơi nước nóng để sử lý( chỉ sử lý mùi nhẹ và dơ bẩn ít) . 2 tháo nguyên dàn lạnh ra vệ sinh phương pháp này là vệ sinh sạch hoàn toàn. nhựoc điểm là chi phí cao, ở ngoài thì giá bằng 1/2 hãng vì không tốn tiền mặt bàng và nhân viên dán tiếp. thời gian hơi dài mất khoảng 6=> 10 h làm việc tuỳ thợ và số lượng thợ. đây là tháo ráp thông thường không phức tạp yêu cầu kỹ là ok, chúc bác kiếm được chỗ làm rẻ và uy tín. cón bác ở vt thì qua em làm

VT bác ở đâu thía? Nhà e con kia cerato đời 2007 làm bao lâu bác? Cho e cái giad luôn bữa nào ranh e ghé chỗ bác.