Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
2/4/13
126
120
43
Bác lên trang web tren nó sẽ thông báo hồ sơ cần thiết rồi trả lời phỏng vấn ngay tren trang đó luôn rồi nó cho bác cái code in ra đợi trả lời Mail Thoòng báo ngày đi nộp hồ sơ. Phí apply 132 usd.

• Like
Reactions: daveyhcmc
Hạng B2
2/4/13
126
120
43
Nộp hồ sơ ở văn phong iom toà nhà tren đường Pasteur kế quán Ngon.

• Like
Reactions: daveyhcmc
Tập Lái
9/2/09
31
4
8
Dịch thì lầu 6 toà nhà Sacombank ngay góc trần cao vân- 2 bà trưng, chổ này dịch chuyên nghiệp mà giá lại rẻ, đợt e apply hơn 2 tháng, em nộp trực tiếp vì em xin cho con gái e nữa, mà PP con gái e đi nn hơn chục lần nên nộp trực tiếp thì hsơ sẽ mạnh hơn, Visa CAN thì tài chính mạnh là yếu tố hàng đầu chứ ko như Mỹ, đặc biệt sở hữu xe hơi cũng là lợi thế lớn và khả năng đậu rất cao.
Cám ơn bác. em tạo MyCiC account rồi, thôi sẵn dịp làm cho mọi người luôn. Cái phần Proof of means of finacial support chắc phải upload toàn bộ giấy tờ "tài chính" cho mạnh :).

Hạng B2
21/6/11
431
28.299
93
50
Q.1 HCMC
Giờ xin thì ko kịp rồi, mùa hè nữa nên xét lâu lắm, Còn hạn cấp hết PP thì ko có nha, 2 vc e thì cấp hết thời hạn PP trong khi con gái e 6 tuổi thì CAN cấp visa mutiple 2 năm.
Chuẩn, khả năng không kịp rồi. Hôm nọ có việc ghé qua IOM Pasteur, nó hẹn người xin visa (đã đủ hồ sơ) 3-4 tháng, vãi núa!

Hạng B1
26/9/12
61
243
33
Cám ơn bác. em tạo MyCiC account rồi, thôi sẵn dịp làm cho mọi người luôn. Cái phần Proof of means of finacial support chắc phải upload toàn bộ giấy tờ "tài chính" cho mạnh :).
Bác nộp online luôn hả, bác nhớ viết thêm lá thư ngắn giải trình mục đích và lộ trình chuyến đi rồi Scan gửi cho nó luôn, bác có Visa Mỹ thì dễ đậu CAN lắm, good luck !!!

Hạng B1
26/9/12
61
243
33
Chuẩn, khả năng không kịp rồi. Hôm nọ có việc ghé qua IOM Pasteur, nó hẹn người xin visa (đã đủ hồ sơ) 3-4 tháng, vãi núa!
Nộp online thì nhanh hơn nhiều bác, khoảng 1 tháng đổ lại thôi.

• Like
Reactions: Rameses
Tập Lái
9/2/09
31
4
8
Bác nộp online luôn hả, bác nhớ viết thêm lá thư ngắn giải trình mục đích và lộ trình chuyến đi rồi Scan gửi cho nó luôn, bác có Visa Mỹ thì dễ đậu CAN lắm, good luck !!!
Yes. nó ghi là optional, nhưng em sẽ làm lịch trình + thư giải thích luôn. Thank yew.

Status
Không mở trả lời sau này.