Hạng C
21/1/12
591
5.201
93
anh nào mà muốn mua suv chở đủ 7 người, lại cộng thêm hành lý đi chơi xa của 7 người đó nữa thì xin thưa cỡ escalade cũng ko đủ nhé, escalade bản kéo dài thì may ra.

Hạng D
29/6/15
4.923
15.788
113
39
Từ cái trò troll bậy bạ của bọn CNL bây giờ thành chuyện như thật, hỏi mấy a phụ tùng tàu là cái gì thì đêk a nào nói được hoặc có thì là cái DVD , còn lại, toàn nghe nói hoặc tự suy diễn, đêk có căn cứ gì cả ?!!??
Haizz! Tôi đưa ra thì a cải sẽ đc mời đi uống trà a à.

Hạng C
18/12/14
714
8.580
93
41
Ôi. Thần linh xuất hiện :D
Chém nghe chơi con này đi anh.
Sunroof mở ra , cảm giác xe nó thoáng cực kỳ nhất là tầm 4h chiều chở đi.
Mình đi xe có món này quen rồi nên rất thích
Không phải mớ hẳn ra lấy gió nghen, chỉ ngắm trời mây là phê lòi :D
Chớ sao nữa, mấy a ko có sun zup ko biết cảm giác thung thướng nó thế nào nên chém bậy, gato thôi;)

Hạng C
13/3/15
944
18.614
93
anh nào mà muốn mua suv chở đủ 7 người, lại cộng thêm hành lý đi chơi xa của 7 người đó nữa thì xin thưa cỡ escalade cũng ko đủ nhé, escalade bản kéo dài thì may ra.
Đã gọi là 5+2 tức hàng ghế thứ 3 chỉ dành cho trường hợp khẩn cấp hoặc con nít, đi trong TP, nhiều a cứ đòi cho to, lấy đâu ra ? buồn cưỡi cái là nhiều a chỉ có 5 chỗ cũng nhào vô chê hàng ghế thứ 3 nhỏ, nhỏ vậy chứ chở 3,4 đứa con nít ngon lành, nhiều khi chở 2 gia đình đi trong TP quá sướng, xe 5 chỗ mơ cũng không thấy !?!?
Nhà mình 4 người, lâu lâu ( tháng vài lần ) chở ông bà nội hoặc ông bà ngoại hoạc chở gia đình anh em nội ngoại, cháu chắt ... đi ăn, đi chơi, không có 5+2 thì bó giò, phải kêu thêm cái Taxi.