Tư Vấn Tucson 2016 - Nâng cấp hệ thống giải trí

O.S.P.D
Thương Gia
9/7/05
3.237
1.175
113
49
saigoncaraudio.com
Xác nhận
confirm
Hi các bác,
Hôm qua em được hân hạnh nâng cấp toàn bộ hệ thống âm thanh/hình ảnh cho một chiếc Tucson 2016 của một oser từ Vũng Tàu chạy lên làm. Các bác xem chơi.

Tháo banh ra, gắn 2 ampli & đầu DVD

Đúc thùng sub composit

Sub 8inch Hertz Italia

Lưới loa sub

Cách âm tapi nhựa xe trước khi đưa vô che subwoofer lại

Sau khi ốp tapi vô lại - Mặc dù sử dụng sub hơi nhưng không hề choáng chổ khoang chứa hàng của xe

Lưới loa mới được gắn vào y như hàng nguyên bản theo xe

Loa cửa trước

Đầu phát DVD thông minh AVH-X8750BT

* Sau một thời gian thì em đã có cái nắp lưới loa cho xe bác Na.
Cảm ơn các bác!
Phú 0908037779

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
18/5/18
18
4
3
Bác cho em hỏi 6 loa zin theo xe có giữ lại không hay là thay hết hả Bác ? 2 amply thì gắn ở đâu vậy bác ? Sub hơi và sub điện âm khác nhau như thế nào ? Mong bác giải đáp giúp em ! Chân thành cảm ơn Bác.

O.S.P.D
Thương Gia
9/7/05
3.237
1.175
113
49
saigoncaraudio.com
Xác nhận
confirm
Bác cho em hỏi 6 loa zin theo xe có giữ lại không hay là thay hết hả Bác ? 2 amply thì gắn ở đâu vậy bác ? Sub hơi và sub điện âm khác nhau như thế nào ? Mong bác giải đáp giúp em ! Chân thành cảm ơn Bác.
6 loa zin thay bằng 6 loa mới, ampli giấu dưới ghế tài & ghế phụ đó bác.
Subwoofer hơi là sub ko có ampli và cần 01 power amplifier rời để kéo nó.
Sub điện là loại sub có sẳn ampli bên trong theo nó mà ko cần thêm ampli rời bên ngoài kéo nó.
Sub hơi thông thường có công suất mạnh hơn và có chất lượng cao hơn sub điện do ko bị giới hạn về size của thùng sub, về ampli rời mua thêm, và về giá thành ...

Tập Lái
18/5/18
18
4
3
6 loa zin thay bằng 6 loa mới, ampli giấu dưới ghế tài & ghế phụ đó bác.
Subwoofer hơi là sub ko có ampli và cần 01 power amplifier rời để kéo nó.
Sub điện là loại sub có sẳn ampli bên trong theo nó mà ko cần thêm ampli rời bên ngoài kéo nó.
Sub hơi thông thường có công suất mạnh hơn và có chất lượng cao hơn sub điện do ko bị giới hạn về size của thùng sub, về ampli rời mua thêm, và về giá thành ...
Cảm ơn Bác Phú nhiều nhé ! Nghe tiếng bác lâu rồi dù bận nhiều việc vẫn trả lời trên này đủ biết là bác rất có tâm. Hôm nào ghé bác và nhờ bác tư vấn cho một số chỗ chưa thông về âm thanh xe hơi. Thanks !

O.S.P.D
Thương Gia
9/7/05
3.237
1.175
113
49
saigoncaraudio.com
Xác nhận
confirm
Cảm ơn Bác Phú nhiều nhé ! Nghe tiếng bác lâu rồi dù bận nhiều việc vẫn trả lời trên này đủ biết là bác rất có tâm. Hôm nào ghé bác và nhờ bác tư vấn cho một số chỗ chưa thông về âm thanh xe hơi. Thanks !
Dạ, ok bác!
Bác gọi em trước là em về chổ làm tiếp bác!

O.S.P.D
Thương Gia
9/7/05
3.237
1.175
113
49
saigoncaraudio.com
Xác nhận
confirm
Bác cho em xin tổng chi phí vụ này để em về xin bà cả duyệt nha bác. Xe em Tucson 2018
Bác vui lòng cho em xin số đt, em gọi bác cho nhanh và hỏi thêm một số thông về yêu cầu của bác.
Thanks bác!
Phú

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook