Khoe Âm Thanh Độ Tucson với dàn âm thanh mới

Tập Lái
20/11/12
45
1
0
47
Hà Lội phố
Mấy con loa chất quá - em chỉ dám nhìn mà ngưỡng mộ!

Nhưng lưu ý bác để ý khi thợ lắp đặt - 2 con loa cột A lắp bị lệch đấy, con bên phụ thì cắm đầu xuống, con bên lái thì nghếch đầu lên - cứ lấy cái dòng chữ DynAudio làm chuẩn đi. Giả dụ trên mặt loa ko có dòng chữ đó thì lại phải căn cứ vào vị trí của 3 con vít mà lắp đặt sao cho chuẩn.
Những chi tiết như này ko thể coi thường đc - lỗi cơ bản về thẩm mỹ đấy bác ạ. Em là em ko thể chịu đc nếu em giám sát thi công.
Em chỉ là tài non, ko kinh doanh, nên chỉ vài lời góp ý!

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
McLaren01 nói:
Mấy con loa chất quá - em chỉ dám nhìn mà ngưỡng mộ!

Nhưng lưu ý bác để ý khi thợ lắp đặt - 2 con loa cột A lắp bị lệch đấy, con bên phụ thì cắm đầu xuống, con bên lái thì nghếch đầu lên - cứ lấy cái dòng chữ DynAudio làm chuẩn đi. Giả dụ trên mặt loa ko có dòng chữ đó thì lại phải căn cứ vào vị trí của 3 con vít mà lắp đặt sao cho chuẩn.
Những chi tiết như này ko thể coi thường đc - lỗi cơ bản về thẩm mỹ đấy bác ạ. Em là em ko thể chịu đc nếu em giám sát thi công.
Em chỉ là tài non, ko kinh doanh, nên chỉ vài lời góp ý!
Công nhận bác tinh mắt thiệt, cái lưới loa đó xoay đc, em sẽ kêu chủ xe xoay lại.

Tập Lái
23/12/12
18
1
8
Tp.HCM
Chuẩn quá, kg biết chất âm ntn anh nhỉ, hôm nào em ghé cho em thẩm thử xem có thấu nổi kg với ah.