Khoe Âm Thanh Độ Tucson với dàn âm thanh mới

Hạng D
6/9/11
1.555
208
63
Hồ Chí Minh
Hình như sáng nay em đc thưởng thức em này ở bác Phú, không chê vào đâu đc. Nhận tiện em cảm ơn bác Phú ra tay cân chỉnh âm thanh giúp em. Em hay liền.

Hạng C
17/2/11
614
30
28
Bác phú ơi sao không đưa luôn 2 loa lên cột chữ A luôn cho đẹp ạ? Để cái kia như vậy em thấy hơi kỳ. Hơn nữa đi trời mưa khi xuống xe dễ bị nước vào.

Hạng C
17/2/11
614
30
28
Em hỏi ú ớ tí là mình nâng loa lên cao được không ạ? Đỡ khuất tầm nhìn :)

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/2/10
1.075
3
36
37
lmtuan nói:
Em hỏi ú ớ tí là mình nâng loa lên cao được không ạ? Đỡ khuất tầm nhìn :)
Nguyên tắc là đc như bác phải coi chừng lúc Airbag bung ra cặp loa văng theo vào mặt mình luôn nhé :D

Hạng C
17/2/11
614
30
28
Mẹc xanh rì của bác có bong bóng trên đó chứ như xe cỏ của em trên đấy làm gì có cái nào :D
Btw em đang ngâm cứu đưa dàn Dyn cũ của bác lên xe kẹo kéo. Lơ mơ có khi lãnh đạo Dyn phải sang gặp em để thương lượng như vụ Rôn Rôi chở vịt ấy chứ nhỉ ^___^

Hạng C
8/8/09
923
150
43
41
Em muốn nâng cấp dàn loa! A cho e hỏi focal pc 165 bao nhiêu cặp được qua tết e chơi luôn 2 cặp

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
lmtuan nói:
Mẹc xanh rì của bác có bong bóng trên đó chứ như xe cỏ của em trên đấy làm gì có cái nào :D
Btw em đang ngâm cứu đưa dàn Dyn cũ của bác lên xe kẹo kéo. Lơ mơ có khi lãnh đạo Dyn phải sang gặp em để thương lượng như vụ Rôn Rôi chở vịt ấy chứ nhỉ ^___^
Bác là người đã mua lại cặp Dyn của mtvy_52 hả? Chúc mừng bác!
Chiếc Tucson này lúc đầu chỉ chơi 2-way, sau đó thêm 1 cặp mid nữa nên em gắn thêm vào cột chữ A là tiện nhất và em cũng ko thấy che tầm mắt chút nào cả. Nếu làm mới hoàn toàn thì em làm hơi khác một chút ạ.
Còn đây là Midrange đc thêm vào cột chữa A của xe bác Kiếng mtvy_52
Tucson với dàn âm thanh mới

Tucson với dàn âm thanh mới