Hạng B1
11/10/20
57
29
18
33
Em có thể mua Xp Cross, nhưng thấy không bằng Corolla Cross, nên lụm XL7 cho rồi. Tiết kiệm đống tiền mai mốt thay phụ tùng. :D
Bác giống em quá. Bữa cũng đi coi XP cross mà sao thấy không ưng, quyết định lụm em XL7 luôn. Phải nói là đến giờ hài lòng với những gì chiếc xe mang lại. Đủ nhu cầu, phục vụ gia đình, giá cả phải chăng. Hiện hậu mãi bảo dưỡng bên Su em thấy đang cải thiện và tốt dần, chỉ hy vọng họ sẽ duy trì được như vậy hoài chứ đừng có làm được vài ba năm rồi lại xìu xìu.
Em thấy nhiều bác vào chê lên chê xuống chắc các bác chưa trải nghiệm qua em nó. Với cái giá này thật sự không tìm được 1 chiếc 7 chỗ mới, rộng rãi, đáp ứng đủ nhu cầu, kiểu dáng đẹp như XL7, với tầm tiền này mà nhiều bác vào chê bai và đòi hỏi trang bị phải như xe mấy tỉ mới chịu.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Bác giống em quá. Bữa cũng đi coi XP cross mà sao thấy không ưng, quyết định lụm em XL7 luôn. Phải nói là đến giờ hài lòng với những gì chiếc xe mang lại. Đủ nhu cầu, phục vụ gia đình, giá cả phải chăng. Hiện hậu mãi bảo dưỡng bên Su em thấy đang cải thiện và tốt dần, chỉ hy vọng họ sẽ duy trì được như vậy hoài chứ đừng có làm được vài ba năm rồi lại xìu xìu.
Em thấy nhiều bác vào chê lên chê xuống chắc các bác chưa trải nghiệm qua em nó. Với cái giá này thật sự không tìm được 1 chiếc 7 chỗ mới, rộng rãi, đáp ứng đủ nhu cầu, kiểu dáng đẹp như XL7, với tầm tiền này mà nhiều bác vào chê bai và đòi hỏi trang bị phải như xe mấy tỉ mới chịu.
Mình phải sử dụng một thời gian, mới biết hay hoặc dỡ. Người dùng thật mà kiu khen hay chê, cũng không biết nói gì.

Vô tư thôi anh. :)

• Like
Reactions: Sento09
Hạng B1
11/10/20
57
29
18
33
Mình phải sử dụng một thời gian, mới biết hay hoặc dỡ. Người dùng thật mà kiu khen hay chê, cũng không biết nói gì.

Vô tư thôi anh. :)
Đúng vậy bác ạ :D để chạy thêm 1 thời gian xem sao.

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng B1
10/12/20
70
10
8
52
Swift đẹp... ngoài ra chả có gì nổi bậc ngoài cái giá...

có cái website mà mỗi trang cũng phải f5 vài lần mới hiện được nội dung... vãi Suzuki...
Mình trân thành cám ơn sự đóng góp ý kiến của bạn

Hạng B1
22/6/20
89
82
18
35
Sang 2021 mà nhà su vuốt lại cái đít xe đẹp hơn, thuận mắt hơn là ngon đó bác. Mình chia con xl7 này 4 phần thì được 3 phần đẹp rồi, trừ cái đít

• Like
Reactions: Sento09