Hạng F
2/3/14
12.226
127.963
113
Các anh có đi Vinmart không?
Hôm nay tôi đi Vinmart Thảo Điền. Thấy store bự chà bá, hàng hóa cực phong phú. Rau cỏ rất tươi. Và mới triển khai công nghệ scan and go tiện lợi. Chưa kể vị trí đắc địa.

Tôi nghĩ hệ thống Vinmart sẽ còn tiến xa và thống lĩnh thị trường siêu thị tiện lợi.

Hạng D
3/5/17
1.050
93.573
113
Hôm nay tôi đi Vinmart Thảo Điền. Thấy store bự chà bá, hàng hóa cực phong phú. Rau cỏ rất tươi. Và mới triển khai công nghệ scan and go tiện lợi. Chưa kể vị trí đắc địa.

Tôi nghĩ hệ thống Vinmart sẽ còn tiến xa và thống lĩnh thị trường siêu thị tiện lợi.
Gần nhà mình có 3 cái, cái chổ gần nhà anh M6 thái độ phục vụ như căn tin thời bao cấp, còn lại thái độ tốt mà khách vắng hoe! Nếu là tiền túi của anh và mình bỏ ra làm, thì giờ này chắc bán vợ đợ con luôn rồi

1/11/15
693
15.793
173
32
Gần nhà mình có 3 cái, cái chổ gần nhà anh M6 thái độ phục vụ như căn tin thời bao cấp, còn lại thái độ tốt mà khách vắng hoe! Nếu là tiền túi của anh và mình bỏ ra làm, thì giờ này chắc bán vợ đợ con luôn rồi

anh cũng là người bán hàng mà suy nghĩ sơ sài nhỉ?

1/11/15
693
15.793
173
32
Vinmart cũng có những khó khăn rất lớn, trong ngắn hạn thì chưa biết số phận ra sao,
nhưng có làm thì mới tìm ra giải pháp thích hợp.

Vinmart trong khu VCP thì quá đông, mọi thứ khá lộn xộn, thiếu ngăn nắp.

Hạng D
3/5/17
1.050
93.573
113
những người suy nghĩ sơ sài sẽ không có ai đưa tiền cho để làm được anh ạ.
Hí hí! Vì tiền mình nên mình sơ sài để sống lâu! Chứ tiền thiên hạ sâu sắc thì dể. Bỏ đồng cắc xắc đồng xu cho chắc anh ui. Nên mình đâu đc như a Vượng

1/11/15
693
15.793
173
32
Hí hí! Vì tiền mình nên mình sơ sài để sống lâu! Chứ tiền thiên hạ sâu sắc thì dể. Bỏ đồng cắc xắc đồng xu cho chắc anh ui. Nên mình đâu đc như a Vượng

anh em, bạn bè còn chả tin nhau, anh nghĩ người trong xã hội có người này tin người khác để đưa cho nhau hàng nghìn tỉ?

Hạng D
29/6/15
4.918
15.765
113
39

Chừng nào quét đc QR code thanh toán qua wechat đc, thì mình sẽ đi xem thử!
Bgio chả có ji đáng xem và trải nghiệm hếch