Tập Lái
27/3/18
41
10
8
34
Em có 1 con Civic 2017 màu đỏ 1,5L turbo full options đẹp đẽ đi mới 10k km !
Bác nào thix alo em theo số
Hotline 0932 113 773 !
Chúc các bác có ngày mới vui vẻ nhiều niềm vui !
ib giá nha bác , mà bác ở đâu ?

Tập Lái
27/3/18
41
10
8
34
3 vạn thì chưa ăn thua gì. Nhưng nếu là em thì xơi elantra sport mới, vẫn chưa tới giá đó. Bóc tem từ đầu có cái sướng của nó...:D:D
tại e k thích cái body của elantra , elantra 2019 thì quá đẹp :D

Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Mình có cửa hàng làm 1 tháng thu nhập cũng tầm 80-100 củ chứ chưa phải chưa làm ra tiền , nhà thì cũng có rồi :D nhưng mình không muốn bỏ quá nhiều tiền vô 1 con xe chả để làm gì , mình chỉ phân vân với số tiền bỏ ra cho 1.8E lăn bánh cũng gần = con Turbo full 2017 rồi nên hơi lăn tăn tí thôi , thích con Turbo vì nó options đầy đủ .
Thu nhập cỡ này cứ c200 và 320i mà đi bác, đi Civic chi cho uổng mình nói thiệt, nhiều ông đi xe Đức thu nhập chỉ bằng có 1/3 bác thôi đấy.
Có điều kiện nên chọn sản phẩm cao cấp hơn bảo vệ tính mạng là quan trọng chứ sản phẩm bình dân cũng chỉ ở mức tương đối. Dù gì bác cũng mua cũ thì cứ lấy xe Đức chơi cho biết

Tập Lái
27/3/18
41
10
8
34
Thu nhập cỡ này cứ c200 và 320i mà đi bác, đi Civic chi cho uổng mình nói thiệt, nhiều ông đi xe Đức thu nhập chỉ bằng có 1/3 bác thôi đấy.
Có điều kiện nên chọn sản phẩm cao cấp hơn bảo vệ tính mạng là quan trọng chứ sản phẩm bình dân cũng chỉ ở mức tương đối. Dù gì bác cũng mua cũ thì cứ lấy xe Đức chơi cho biết
Thôi xe Đức cứ mới mà táng bác à , xe Đức mà xe cũ nó sổ mũi thôi là mình cũng bệnh .
Vả lại e cũng ít đi nên chỉ mua con nào tầm dưới 900tr thôi .

Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Thôi xe Đức cứ mới mà táng bác à , xe Đức mà xe cũ nó sổ mũi thôi là mình cũng bệnh .
Vả lại e cũng ít đi nên chỉ mua con nào tầm dưới 900tr thôi .
2 con mình nói thuộc cái dòng lành còn hơn cả mấy con hạng D như Accord hay Camry, chứ xe Đức cũ mà con nào cũng đổ bệnh chắc bác toàn nghe dân taxi và xe ôm nói.
Bởi vì bác chọn phương án xe cũ nên mình mới khuyên thế chứ người đã xác định mua mới thì ai bàn ra làm gì. Đã mua cũ thì coi như hên xui chất xe đẹp hay k, chưa chắc xe Nhật chủ giữ kỹ bằng xe Đức nữa là, chỉ thấy thu nhập 1 tháng cỡ đó gặp mình chơi Porsche luôn chứ đừng nói chi hạng Mer hay BMW, có tiền nhiều chả bao giờ mình thích đi xe bình dân, k phải để ra vẻ mà chất lượng nó đem lại đáng tiền.