Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ
RE: Tuscani Hamann

Hyundai Coupe con này mang phong cách độ ở nước ngoài đây, rất bài bản: lưới tản nhiệt, logo đầu-đít-mâm, phanh Brembo, 2 po, bọc taplo. Tuy nhiên, logo Hamann dán vào hơi bị chỏi, chắc mới dán ở VN, máy móc chưa biết sao nhưng chắc là có độ vì bài bản thế cơ mà:D
=> nhìn hình suy đoán thôi nhé, ko đúng cũng đừng bác nào chửi em àh[8D]

Hạng C
12/4/07
576
0
0
Ha noi

em hỏi ngu tí,em k biết nó à xe gì cả,thế Tuscani là tên xe ạ???

Tập Lái
7/4/07
48
2
8

Trích đoạn: tamgia

em hỏi ngu tí,em k biết nó à xe gì cả,thế Tuscani là tên xe ạ???
Chắc của thanh niên chơi chơi nào ở bển thích nghịch ngợm nên độ linh tinh thôi Bác ợ....:D:D

Hạng C
3/6/07
589
1
0

Con này là hyundai tiburon, dòng sport coupe của hyundai.

Trích đoạn: Wit Diablo

Hyundai Coupe các bác ơi, nhưng em này phong cách độ là ở nước ngoài, rất bài bản: logo trước sau, trên mâm xe, phanh Brembo, mí mắt, lưới thoát nhiệt. Nhưng logo Hamann dán hơi bị chỏi, chắc là mới dán tại VN[8D], máy móc em này thì không biết sao, nhưng với cách độ ntn em nghĩ là máy em này cũng ngon đây:D
=>mấy cái này là nhìn hình đoán rùa thôi nhé, ko đúng đừng có chửi em àh;)

chuẩn chuẩn con này chắc chắn độ bên nước ngoài rồi nhập về...Vn ko thể có đủ trình để làm thế này được...;);)

Hạng C
3/6/07
589
1
0

nhưng về Vn không bị xxx hỏi sao?

Tập Lái
24/6/07
44
0
0

trời, Huyndai coupe ma cứ tưởng Haman thật !!!! :D:D
ở China em thấy một em y hệt em này. China chuô.ng huyndai coupe lắm.
Coupe 2.0 giá 24k.
3.0 giá 26k

Tập Lái
3/7/07
8
0
0
autonet.com.vn

con này 2.7l!em thây' con này không hâ`m hô' lă'm.nêu' đô thêm bodykit nũa thì trông khung hon.giá sau thuê' con này là 65.000$!giá xuât' xuong cua no la 29000$.keke.tuong con nao chu con nay o ngay nha' em.tôi' nào em cha' đê' con @tau` cua em bên canh no'.

Tập Lái
3/7/07
8
0
0
autonet.com.vn

bác bmw7072 no'i đúng đây'.con này đô o' bên kia moi' mang vê` đây'.trông cu~ng tam` tam thôi các bác a.em chi' khoai môi cái tiê'ng Pô cua em này thôi.con này là đoi` 2006 thôi.con2007 cua' no' nhìn moi' phê

Status
Không mở trả lời sau này.