Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Chúc mừng bác Hai. Em xin phép copy link này qua Fiat cho mọi người cùng mừng nhé.

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
Em cũng xin chúc mừng gia đình bác Haisaigon, chúc cháu Hương ngày càng tiến bộ. Giành vô địch đã khó, giữ ngôi vô địch còn khó hơn cháu nhé.:D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/6/07
2.811
1.788
113
hôm bữa nghe bác ấy chở con gái thi đấu ở Cần thơ ....hôm nay thì vô địch ở Đà lạt ....chúc mừng gia đình bác Hai nhé ....

Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net
Hôm nay mới cà phê với bác Hai tại ấp govap,nào hay biết gì đâu,thấy bác mua máy ghi âm cho con.
Mình ngồi kế bên bác chắc cũng được thơm...lây.

Hạng C
17/4/05
735
5
18
Xin cám ơn các Bác, các Mợ đã khen tặng, động viên cháu Quế Hương và chia vui với gia đình. Thành tích của cháu cũng chỉ mới là "năng khiếu", chứ chưa phải "tuyển thủ" như Mợ Tài của cháu phong tặng đâu ạ.
HaiSaigon đăng bài cám ơn trễ quá, thiệt là thất lễ; mong các Bác, các Mợ thông cảm. Xin được post hình báo cáo với cả Xóm sau. Chúc các Bác, các Mợ khỏe.

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
HaiSaigon nói:
Xin cám ơn các Bác, các Mợ đã khen tặng, động viên cháu Quế Hương và chia vui với gia đình. Thành tích của cháu cũng chỉ mới là "năng khiếu", chứ chưa phải "tuyển thủ" như Mợ Tài của cháu phong tặng đâu ạ.
HaiSaigon đăng bài cám ơn trễ quá, thiệt là thất lễ; mong các Bác, các Mợ thông cảm. Xin được post hình báo cáo với cả Xóm sau. Chúc các Bác, các Mợ khỏe.
Trễ không sao bác ạ. Chỉ sợ ko có ... tiệc mừng :D. Chúc mừng cháu .