Hạng B1
7/8/08
87
0
0
RE: Tuyển trợ lý Kỹ Thuật cho FFC!!

Bác trentung cayso ơi ! hôm nay bác đem vợ hai đi bảo trì thế nào rồi ạ! có vấn đè gì không bác?

Hạng B1
7/8/08
87
0
0

Trích đoạn: VietPre

Trời, hôm nay bác mới reg nick cho anh em biết danh tính của bác! Hội FFC trông cậy nhờ bác về mặt kỹ thuật đấy nhé!
Mong bác ủng hộ hội FFC!

ôi bác cũng phải cho em chẩn bị tinh thần chứ! vâng em sẽ cố gắng và ủng hộ hội FFC hai tay hai chân luôn!

Hạng B2
4/8/04
315
30
28

Trích đoạn: DISCOVERY3

Bác trentung cayso ơi ! hôm nay bác đem vợ hai đi bảo trì thế nào rồi ạ! có vấn đè gì không bác?

Cảm ơn sự chỉ dẫn và gửi gắm của bác ở City Ford VT nên vợ 2 của em đã được chăm sóc rất kỹ càng và nhanh gọn
. Tổng chi phí chỉ khoảng 2t2 thôi ạ

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.243
113
www.phindeli.com

Bảo trì những gì mà tới 2,2 tr vậy bác Trentungcayso? em xe cùi của em bảo trì định kỳ (nhớt, lọc nhớt, lọc gió, kiểm tra gầm, thắng, bình, châm nước linh tinh ...) chỉ mất khoảng dưới 500K thôi bác ạ ...

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

Em kính đề nghị HT và HP cho AE FFC được tư vấn sữa chữa trong box FFC luôn đi vì như em đi gạch đít mà đem vào Box Ford hỏi thì bị ném đá chít .

Hôm qua mới A - nô tham vấn bác Discovery3 một phát quả nà giải tỏa đuợc tâm ný, không thôi mấy bữa nay cứ no xe hư [8D]:D

Hạng B2
10/5/08
314
0
18

Ý tưởng của Bác HP Petrol hay quá! Chúc Bác sức khỏe; chúc FFC ngày càng đông vui.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Uhm bác nói cũng có ný. Nhưng có gì khẩn thì alô luôn, bình thường thì PM, e cũng nhắc đồng chí ấy Online thường xuyên mùh.

Xe bác còn mới quá ken luôn mà hư gì.

Trích đoạn: sushi3t

Em kính đề nghị HT và HP cho AE FFC được tư vấn sữa chữa trong box FFC luôn đi vì như em đi gạch đít mà đem vào Box Ford hỏi thì bị ném đá chít .

Hôm qua mới A - nô tham vấn bác Discovery3 một phát quả nà giải tỏa đuợc tâm ný, không thôi mấy bữa nay cứ no xe hư [8D]:D

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

Em a no cho bác thì không được nên có a no cho Dis luôn, xe em bị có mùi thum thủm khi ép ga vượt xe khác, không biết bị gì cứ tưởng là cháy bố côn, mà xe AT thì làm gì có bố côn mà cháy nên lo hư, nghe bác Dis bảo do euro2 nên nó thế, khi ép ga xăng dư không cháy hết, bị thải ra ngoài euro2 nó xử lý làm thúi cái xe :) và chất lượng xăng cũng ảnh hưởng mùi này, nghe cũng có lý mà cũng còn hơi lăng tăng ;)

Hạng B2
4/8/04
315
30
28

Trích đoạn: tuando

Bảo trì những gì mà tới 2,2 tr vậy bác Trentungcayso? em xe cùi của em bảo trì định kỳ (nhớt, lọc nhớt, lọc gió, kiểm tra gầm, thắng, bình, châm nước linh tinh ...) chỉ mất khoảng dưới 500K thôi bác ạ ...

Xe em thay nhớt hộp số, dầu thắng, dầu trợ lực tay lái, cân chỉnh độ chụm bánh xe và vài thứ linh tinh nữa bác ạ.

Công nhận nuôi vợ 2 tốn kém hơn nuôi vợ cả bác nhỉ :D. Bác có bao giờ đc vợ cả đưa tiền để nuôi vợ 2 ko? Mặc dù vậy em vẫn nghiệm ra là "vợ cả để sai, vợ 2 để xài"

Hạng B1
7/8/08
87
0
0

nhac nho cac bác nhé! mấy hôm nay em tiếp nhận vài con es2.3 bị đổ xăng pha dầu hôi và nước. xe chạy không nổi khi xả thúi khủng khiếp. bác nào đi es 2.3 khi tiếp máu phải cẩn thận nha!
bác xăng dầu ơi! bác có ý kiến về vụ này không nhĩ![>:][>:]