Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
e mời @ XÁC HƯNG và bác @0904091636 VÀO CÓ Ý KIẾN Ạ. Chứ chém chung chung, nguyên lý hay lý thuyết tổng quát thì anh em OS biết cả. ko thấy thú vị lắm đâu ạ :D:D:D
:D
Có 2 trường phái:
1 nà ko bao giờ hé lộ bí kíp
2 nà hé lộ nhưng hẻm ai tin

Nhiều anh lên đây chém mọi ng tin sái cả cổ ra, a thì chê tới chê lui nhưng cũng đâm đầu vào, a thì khen lấy khen để nhưng cũng lượn chỗ khác:rolleyes:

Hạng B2
27/5/17
447
793
93
40
- mua nhà hẻm nhỏ, diện tích lớn. Rồi kênh mua thêm 1 căn mặt tiền liền lô của mình, mở lối ra đường chính.
Có bác nào ăn đc quả đầu tư kiểu này ko?

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
- mua nhà hẻm nhỏ, diện tích lớn. Rồi kênh mua thêm 1 căn mặt tiền liền lô của mình, mở lối ra đường chính.
Có bác nào ăn đc quả đầu tư kiểu này ko?
Rất khó.....hên xui. Nhưng ăn là ăn đậm

Hạng B2
27/5/17
447
793
93
40
Rất khó.....hên xui. Nhưng ăn là ăn đậm

thì cái này lâu lâu mới có kèo thơm. Nhiều nhà mặt tiền 2, nhưng đường đi vào thì như mê cung. Hẻm đủ lọt khen xe máy..., nhưng nhìn trên bản đồ thì cách mặt tiền lớn đúng 1 căn.
Cái này mà vô kèo thì ăn đậm luôn.
Em cũng có miếng đất tương tự mà chưa thể mua được thằng mặt tiền trước.

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
thì cái này lâu lâu mới có kèo thơm. Nhiều nhà mặt tiền 2, nhưng đường đi vào thì như mê cung. Hẻm đủ lọt khen xe máy..., nhưng nhìn trên bản đồ thì cách mặt tiền lớn đúng 1 căn.
Cái này mà vô kèo thì ăn đậm luôn.
Em cũng có miếng đất tương tự mà chưa thể mua được thằng mặt tiền trước.
Thì đã nói bác rồi: kiếm chiêu phải vô song mới ăn được. Dàn xếp/kịch bản lớp lang ABC vài năm nếm mật nằm gai để thằng MT (DT BÉ XIẾU) chịu bán cho mình (chứ ko bán cho đứa khác) là ăn đậm hahahaha
Ví dụ (cái này hơi bất nhân): dụ khị con nó chơi lô đề hay hít kẹo, cá độ banh bóng....hết tiền về kêu papa bán nhà.
Nói chơi thôi nhen,,,, đừng làm thật

Hạng B2
27/5/17
447
793
93
40
Thì đã nói bác rồi: kiếm chiêu phải vô song mới ăn được. Dàn xếp/kịch bản lớp lang ABC vài năm nếm mật nằm gai để thằng MT (DT BÉ XIẾU) chịu bán cho mình (chứ ko bán cho đứa khác) là ăn đậm hahahaha

bác có thương vụ kiểu này ko? Chia sẽ kinh nghiệm em với.
Bằng cách nào mua được thằng mặt tiền mà nó không biết ý định của mình? Chứ nó biết thì giá chát ko chơi nổi.

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
bác có thương vụ kiểu này ko? Chia sẽ kinh nghiệm em với.
Bằng cách nào mua được thằng mặt tiền mà nó không biết ý định của mình? Chứ nó biết thì giá chát ko chơi nổi.
Trên gợi ý đó báckkkkkkk Trước hết là làm thân nó đã...ăn nhậu bù khú thường xuyên coi tâm tư tình cảm hiện trạng hoàn cảnh ra sao. Mỹ nhân kế cũng là 1 cách hahaha... Hoặc nó thiếu tiền làm ăn, mình cho mượn tiền (thế` chấp nhà)...sau đó tính tiếp kkkk

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
27/5/17
447
793
93
40
Quá khó mợ ơi, trừ khi có sự thay đổi nào đó về mặt chính sách hay hạ tầng.
Như 3 Đặc Khu vừa rồi có người ăn gấp 10 còn chê ít :)

cái này là chơi tay đôi giữa thằng mặt hậu với mặt tiền chứ chính sách gì. ( chắc bác đang chờ mở đường giải toã căn mặt tiền để mình lên hả, 100 năm có 1 thôi bác, đâu dễ)

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Trên gợi ý đó báckkkkkkk Trước hết là làm thân nó đã...ăn nhậu bù khú thường xuyên coi tâm tư tình cảm hiện trạng hoàn cảnh ra sao. Mỹ nhân kế cũng là 1 cách hahaha... Hoặc nó thiếu tiền làm ăn, mình cho mượn tiền (thế` chấp nhà)...sau đó tính tiếp kkkk
Cách đơn giản nhất là dùng chiêu mỹ nhơn kế.
Xưa nay anh hùng khó thoát ải mỹ nhơn...ngay cả trụ vương mà còn tiêu tán cả cơ đồ vì nường đắc kỷ cơ mà
Nhưng thời đại nay anh hùng cũng lắm mưu mô...hổng chừng mang thân đi giao hàng cho iêng hùng mà chả có sơ múi được cái giề ngoài cái cảm giác mây mưa tìm cảm giâc lạ!!!

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Cách đơn giản nhất là dùng chiêu mỹ nhơn kế.
Xưa nay anh hùng khó thoát ải mỹ nhơn...ngay cả trụ vương mà còn tiêu tán cả cơ đồ vì nường đắc kỷ cơ mà
Nhưng thời đại nay anh hùng cũng lắm mưu mô...hổng chừng mang thân đi giao hàng cho iêng hùng mà chả có sơ múi được cái giề ngoài cái cảm giác mây mưa tìm cảm giâc lạ!!!
hahaha...có giấy khám sức khỏe thì cho đi chân đất cho máo :D:D:D