Hạng D
9/2/11
3.420
870
113
Sài Gòn
Em mấy ngày nữa lấy xe mà chưa tìm được chỗ để xe. Chạy lòng vòng xem mấy bãi thì không có chỗ. Một bãi em ưng ý nhưng yêu cầu bỏ chìa khóa lại nên đang tâm tư quá, ....
Bác nào ở Tân Phú vùng phường Phú Thọ Hòa biết chỗ chỉ dùm em với ạ. Đội ơn các bác.
Theo em bác tìm mấy chung cư gần khu nhà bác, coi còn nhận giữ xe thêm trước không đã bác ơi

• Like
Reactions: dungsg
Hạng B2
17/6/15
159
255
63
48
Gần ngã tư HB-LBB được hông bác chủ, sạch sẽ có mái che đem chìa khoá về, 1tr

• Like
Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
đắt nhưng chuyên nghiệp, sạch sẽ, lấy xe giờ nào cũng được không phải chờ đợi hay kêu ai cả. Em thấy giá 1 triệu 3 một tháng cũng chấp nhận đc.
Ok ở đây chuyên nghiệp an toàn , giá gửi xe chấp nhận luôn,nhưng lấy xe đi gửi xe máy lại tính phí xe máy từng ngày,qua đêm tính cao hơn. Lâu rồi kg gửi nữa,bây giờ kg biết sao.

• Like
Hạng B2
24/9/14
102
218
43
Bác chủ lập thớt xong trốn gồi !
Dạ hông có bác, cảm ơn các bác tư vấn, nhưng bên Chế Lan Viên, Hòa Bình và Tân Kỳ Tân Quý thì xa chỗ em quá, không tiện ạ. Em đang nghiên cứu chỗ Nhà thờ Tân Hương xem sao. Lúc mua nhà thì chỉ nghĩ có cái để ở đâu nghĩ chuyện trên trời xe hơi, giờ gắng thêm được cái xe bằng giá trị cái nhà hồi trước mà lại vứt chỏng chơ cũng xót ruột,hihi.

Hạng D
9/2/11
3.420
870
113
Sài Gòn
Dạ hông có bác, cảm ơn các bác tư vấn, nhưng bên Chế Lan Viên, Hòa Bình và Tân Kỳ Tân Quý thì xa chỗ em quá, không tiện ạ. Em đang nghiên cứu chỗ Nhà thờ Tân Hương xem sao. Lúc mua nhà thì chỉ nghĩ có cái để ở đâu nghĩ chuyện trên trời xe hơi, giờ gắng thêm được cái xe bằng giá trị cái nhà hồi trước mà lại vứt chỏng chơ cũng xót ruột,hihi.
Nói chung là nhà bác ở đâu :(

Tập Lái
10/9/14
16
32
13
TV bãi gửi xe ở Tân Phú

bác chủ tìm các chỗ này xem cái nào gần bác. search trên yellow pages, có còn hay ko thì em ko rõ. em biết vài chỗ khác nhưng từ bên PTH đi qua cũng ko gần lắm (Tân Thành, Bờ Bao TT, Âu Cơ ...)