Hạng C
24/11/13
577
1.104
93
Bác chạy lên trường Đức Trí, ngay đường Thoại Ngọc Hầu gần nhà, có mấy bãi luôn á

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng C
24/11/13
577
1.104
93
Ok ở đây chuyên nghiệp an toàn , giá gửi xe chấp nhận luôn,nhưng lấy xe đi gửi xe máy lại tính phí xe máy từng ngày,qua đêm tính cao hơn. Lâu rồi kg gửi nữa,bây giờ kg biết sao.
Mịa, nghĩ sao để xe mây cũng tính tiền thì nó tận thu rồi

Hạng C
16/2/11
993
700
93
Ok ở đây chuyên nghiệp an toàn , giá gửi xe chấp nhận luôn,nhưng lấy xe đi gửi xe máy lại tính phí xe máy từng ngày,qua đêm tính cao hơn. Lâu rồi kg gửi nữa,bây giờ kg biết sao.
thì vẫn tính phí xe máy như thường vậy thôi bác, nếu đi nhiều thì gửi xe máy theo tháng luôn, hình như 120k/tháng.

Hạng B2
24/9/14
102
218
43
Nhà em ở gần trường Cao Đẳng Nghề GTVT TW3 ấy các bác. Em chân thành cảm ơn các bác đã tư vấn. Em sẽ rà theo bán kính nhỏ nhất rồi đến xa hơn ạ. Em vẫn tiếp tục tìm đây ạ.

Hạng D
1/9/14
2.304
84.246
113
Sai Gon
Dạ hông có bác, cảm ơn các bác tư vấn, nhưng bên Chế Lan Viên, Hòa Bình và Tân Kỳ Tân Quý thì xa chỗ em quá, không tiện ạ. Em đang nghiên cứu chỗ Nhà thờ Tân Hương xem sao. Lúc mua nhà thì chỉ nghĩ có cái để ở đâu nghĩ chuyện trên trời xe hơi, giờ gắng thêm được cái xe bằng giá trị cái nhà hồi trước mà lại vứt chỏng chơ cũng xót ruột,hihi.
Đối diện nhà thờ Tân Hương có bãi xe khách gì đó, thấy có giữ 4b có mái che, ghé hỏi thử còn chỗ không.

Hạng B2
24/9/14
102
218
43
Đối diện nhà thờ Tân Hương có bãi xe khách gì đó, thấy có giữ 4b có mái che, ghé hỏi thử còn chỗ không.
Cảm ơn bác, chỗ này em có hỏi rồi nhưng đã hết chỗ ạ. Mua xe thì hứng nhưng đau đầu với cái vụ chỗ để này quá...

Các bác tư vấn em cái luôn nhé: Camra hành trình, quay ngày đêm tốt, rõ nét, giá từ 2,5-5 triệu, có màn hình xem trực tiếp, không cần wifi, không cần gps, nhỏ gọn. Ưu tiên khu vực gần em chạy ra gắn luôn. Em tham khảo thấy loạn xị ngậu quá, người chưa dùng cũng tư vấn thì em ko biết đâu mà lần.