Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Mua xe này để chạy ra đường cạnh tranh với container, 400 tr cỡ con Morning mà xe toàn sắt thép, ra đường bớt sợ :3dcuoi:
Container thấy xe này tưởng xe quân đội thập niên 80 phục chế, nó không giám lại gần vì sợ mang nợ...:3dquaytay:

Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Xe không máy lạnh thì đi mưa nó mờ kính sao chạy, mưa to mà mở cửa chắc phải mặc áo mưa :D, còn chạy giữa trưa nắng đi >100 km chắc thành heo quay :D
Bản đủ thì đắt, bản thiếu không khả thi, chết chắc! Mà nói đến uaz là oser lại xôm tụ như thớt fortuner :D
chắc vài bữa chạy đày đường giờ đó bác ơi! vì nó sẽ giống thánh!...:3dcuoi:

Hạng B2
2/11/15
123
116
43
39
Vẫn câu hỏi cũ, bác có mua không? Nếu có mua bác óp râu quay clip cho anh em mở mang tầm mắt nhé.

Bác xem lại mấy phim lịch sử ý. Em nay cung cỡ "ọp râu" ngày nay.
Ngày xưa em cũng thích uaz này và jeep nữa, nhưng sau này, khi có điều kiên kiếm con xe ghẻ, thì uaz chạy ngoài đường hơi bị dị, còn jeep bây giờ đậm chất ngầu và giá của em nó cũng rất ngầu. Trên 1 tỏi, mà mưa phát là ko biết núp góc nào ;). Có nhiều bác chơi mua jeep độ thêm 1 vài tỏi nữa trông ngon phết, hehe.

12/10/07
2.646
10.496
113
Mình mà có thời gian để ọp ẹp, rong chơi chứ không vướng bận công việc thì mua con Hunter này cũng hay.

Ghét nhất không phải vì nó không có máy lạnh mà vì nó không có ABS thôi.

Hạng D
11/4/10
1.521
3.096
113
TP.HCM
Đám thiết kế ăn hại của hãng bị bệnh gì mà cho ra 1 chiếc xe xấu ko bút mực nào tả xiết..xúc phạm người nhìn! Ko biết giá sắt vụn dạo này thế nào vậy các Bác? 4 triệu thì may ra mua về tháo lấy 4 cái vỏ xe bán..còn lại đem cân ký bán sắt vụn..

Hạng B2
27/3/16
103
74
28
48
Thế giới 20 năm nay tiến lên phía trước anh Nga bao xa về công nghê,để lại anh Nga bán chút tự hào cổ xưa của ảnh cho mấy anh Việt Nam.Ngay cả anh Tàu mà anh Nga luôn dè bỉu xưa nay còn biết làm một chiếc xe đàng hoàng hơn chiếc xe này.Putin lãnh đạo nước Nga lâu nay chỉ trông mong vào bán dầu mà kiêu hãnh với thiên hạ cho đến khi thiên hạ với anh Obama dẫn đầu dìm hàng giá dầu thì ảnh vẫn còn chưa tỉnh....

• Like
Reactions: MonsterSUV