Hạng D
17/8/09
3.327
29.233
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Số là em có chiếc UAZ 469 ( U- oát), mấy nay thuế trước bạ còn 2% nên e quyết định sang tên cho chính chủ luôn, e không biết SỐ KHUNG, SỐ MÁY nằm ở đâu :mad: nên nhờ mấy bác cao tay chỉ dùm em.
P/s : Bác nào thương em thì post hình thì càng tốt, em xin cám ơn:)

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
phatbinhduong nói:
Số là em có chiếc UAZ 469 ( U- oát), mấy nay thuế trước bạ còn 2% nên e quyết định sang tên cho chính chủ luôn, e không biết SỐ KHUNG, SỐ MÁY nằm ở đâu :mad: nên nhờ mấy bác cao tay chỉ dùm em.
Số máy: Mở Capo lên. Số máy nằm bên tay phải của máy, nằm song song với dãy bugi, rất dễ thấy, là dãy số dài.
Số khung: Thân sắt xi, nằm bên hốc bánh trước bên phụ xe. Tính từ bát nhíp trước, lùi về 30cm, đóng chìm bên ngoài khung chasis. Lấy bàn chải cạo mạnh sẽ thấy số khung lâu ngày bị bùn đất phủ kín.

Hạng D
17/8/09
3.327
29.233
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
F1racer nói:
phatbinhduong nói:
Số máy: Mở Capo lên. Số máy nằm <span style=""background-color: #ffff00;"">bên tay phải của máy, nằm song song với dãy bugi, rất dễ thấy, là dãy số dài. </span>
Số khung: Thân sắt xi, nằm bên <span style=""background-color: #ffff00;"">hốc bánh trước bên phụ xe. Tính từ bát nhíp trước, lùi về 30cm, đóng chìm bên ngoài khung chasis</span>. Lấy bàn chải cạo mạnh sẽ thấy số khung lâu ngày bị bùn đất phủ kín.
Em xin cám ơn bác chiều nay về em xem thử có phải như thế không nhé. :):)

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
phatbinhduong nói:
F1racer nói:
phatbinhduong nói:
Số máy: Mở Capo lên. Số máy nằm <span style=""background-color: #ffff00;"">bên tay phải của máy, nằm song song với dãy bugi, rất dễ thấy, là dãy số dài. </span>
Số khung: Thân sắt xi, nằm bên <span style=""background-color: #ffff00;"">hốc bánh trước bên phụ xe. Tính từ bát nhíp trước, lùi về 30cm, đóng chìm bên ngoài khung chasis</span>. Lấy bàn chải cạo mạnh sẽ thấy số khung lâu ngày bị bùn đất phủ kín.
Em xin cám ơn bác chiều nay về em xem thử có phải như thế không nhé. :):)
Nếu tìm không ra chổ đó thì tìm đằng sau, kế bên móc kéo xe về phía trái. Không tìm đc 2 chổ trên thì thua.
Club này đông ghê!

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
đi lên đỉnh Lang Biang đi mấy em này phê lòi con tê tê luôn. chạy 40-50 tỉnh bơ..

Hạng B2
4/8/06
312
10
18
otosaigon.com
@ mimoza... logo Niva lên google tìm loại vừa ý, đo kích cỡ thực tế, ra tiệm cắt decal là xong ngay.
@ nguoiphutinh : club sắp thêm thành viên rồi bác ợ, bác là chuyên gia UAZ vào giúp đỡ anh em nha