Tập Lái
2/5/16
34
20
8
39
Mà còn nữa, chắc cũng do có nhiều thớt nói đến QL20 quá nên mọi người khi đi trên QL20 cảm thấy không thỏa mái, cứ thấy ai đó rù rì thì cho là chắc có bẫy (em cũng vậy). Nhưng em nghĩ không phải lúc nào nó cũng bẫy đâu
Khi hết bảng kdc ở Phương Lâm sẽ có bảng cấm vượt mà vạch ngắt quãng đó cái đó không phải là bẫy à. Mình bị xe khách che không thấy bảng nên dính 7 xị ở đó bạn à hic..

Hạng B1
9/1/16
53
26
18
Em đi vũng tàu ăn lẩu cá đuối hứng lên quẹo hàm tân qua đà lạt mà lại đi theo Gmap vô quốc lộ 28b đường ổn nhưng nhiều cua cùi chỏ khó đi! Bị ăn bánh mì 500k lỗi trong khu dân cư chạy 61km/h giờ thì đang quốc lộ 20 về có một đoạn đường qua khỏi cao tốc Liên Khương rất xấu! Các bác cẩn thận

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng D
10/12/13
2.510
6.202
113
Mẹ nó cái vụ đèn đỏ nói hoài mà bọn ngu nó không thèm động não. ngã 4 có cái hẻm 1m mà cũng để đèn xanh đèn đỏ đã thế phía QL20 được 20 giây mà không kẹt xe mới lạ. :3dandap:
Ít nhất 2 cái. Lễ nào chả kẹt hàng km... vấn đề là chúng cố tình để vậy... gây ức chế cho tài và sau khi thoát đạp ga khí thế bù lại.... chúng nó đợi sẵn ung dung lụm bánh mỳ...ngon choét.
Em mà là chúng ngu gì chỉnh đèn, thậm chí tưang lên nữa ấy chứ lị. Kakaka

Hạng B2
19/12/15
261
289
63
26
Sai Gon
Có 2 cái khu TT Tán Phú và một cái ở Định Quán là nguyên nhân kẹt xe kéo dài. Thật vô trách nhiệm khi không hề thấy ai điều tiết hay setup đèn cho hợp lý.
Có trách nhiệm mới là chuyện lạ, chứ vô trách nhiệm là chuyện của công chức mình . Họ được có quyền bắt người dân, nhưng được miễn cứu vì vô trách nhiệm .