Tập Lái
10/1/14
25
4
8
homelink.vn
Môi trường xung quanh luôn có những ảnh hưởng khắc nghiệt tới kính xe ô tô, đặc biệt là tới tính năng an toàn và khả năng truyền sáng của kính như: thời tiết xấu, mưa axit, trầy xước, dầu mỡ bám trên kính. Do đó, lau chùi kính xe hơi là một trong những công việc quan trọng nhất mà người sở hữu xe hơi phải quan tâm. Nhưng nếu kính chắn gió trên xe bạn đã cũ, việc chùi rửa kính xe sẽ không cải thiện tầm nhìn mà chỉ có thể làm sạch bụi bẩn. Lúc này, bạn sẽ cần đến Ultra Glaco

Sản phẩm phủ nano kính xe hơi – Ultra Glaco

Hiện nay, phương phương pháp bảo vệ kính xe hơi luôn sáng bóng như mới đó là phương pháp phủ nano kính Ultra Glaco của Nhật Bản. Sản phẩm này hoạt động dựa trên nguyên lý lá sen trong thiên nhiên, cho phép chống bám bụi nước, cặn bẩn, chống ăn mòn axit, tăng tầm nhìn rõ rệt khi trời mưa, giảm lóa đèn xe ngược chiều, giảm độ trầy xước khi có va chạm. Từ đó, bảo vệ độ bền và tuổi thọ cho kính xe.

Đặc biệt phủ nano Ultra Glaco mang đến hiệu quả dài lâu, mỗi lần phủ bạn sẽ duy trì độ bóng sáng cho kính xe hơn 6 tháng, hiệu quả ngay khi đi trong mưa với vận tốc trên 88KM/H, thích hợp cho các bác đi xe đường dài, đi trên các tuyến cao tốc,v.v...

Phủ nano Ultra Glaco như thế nào là đúng?
Chỉ bằng một vài thao tác đơn giản dưới đây, bạn hoàn toàn có thể lau sạch và đánh bóng kính xe hơi ngay tại nhà mà không cần nhờ đến những địa chỉ chăm sóc xe chuyên nghiệp.

Lưu ý: Tuyệt đối không phủ nano cho kính xe khi nhiệt độ ngoài trời quá thấp hoặc khi độ ẩm quá cao, bởi sáp sẽ bị đông hoặc bề mặt xe ẩm ướt sẽ trơn trượt, không bám sáp.

Bước 1: Bạn cần rửa sạch kính xe một cách cẩn thận (thời điểm thích hợp nhất là sau khi rửa xe). Sau đó, lắc đều chai Ultra Glaco và mở nắp.

Bước 2: Phủ đều lên bề mặt kính khô (lưu ý phủ hết kính xe, không để lại khoảng trống).

Bước 3: Để khoảng 5 đến 10 phút cho đến khi xuất hiện một lớp màu trắng trên kính.

Bước 4: Lau khô bằng vải mút mềm để có thể bảo vệ bề mặt kính lâu hơn và tăng sức chịu đựng chống trầy xước cho kính xe.

Bước 5: Để khô trong khoảng 3 giờ và vận hành bình thường. Bề mặt kính sẽ chống thấm nước và ngăn ngừa sự tích tụ của bụi bẩn hiệu quả.

Chỉ cần làm theo hướng dẫn như trên là kính xe của các bác đã được bảo vệ. Lưu ý là khi rửa xe, tránh dùng các chất tẩy rửa không rõ nguồn gốc để tránh lớp phủ kính Glaco mất tác dụng.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: hung nguyen 99965
Hạng B1
13/1/15
74
128
83
34
Cái này có xài cho 2 kiếng chiếu hậu 2 bên được không bác. Bác inbox giá và contact cho em nhé

Hạng D
17/10/15
1.008
5.479
113
Bác chủ cho xin giá, mua ở đâu và một chai sử dụng được mấy lần... luôn đi bác.

Tập Lái
10/1/14
25
4
8
homelink.vn
Cái này có xài cho 2 kiếng chiếu hậu 2 bên được không bác. Bác inbox giá và contact cho em nhé
Cái này dùng được cho kính chiếu hậu anh nhé.

Bác chủ cho xin giá, mua ở đâu và một chai sử dụng được mấy lần... luôn đi bác.
Một chai có dung tích 70ml, để phủ nguyên 2 tấm kính chắn gió lớn (trước và sau)thì bác sẽ cần dùng 1/5 - 1/3 chai, tính ra thì bác sẽ dùng được max 4 tấm kính (4 lần) nhé. Không cần phủ dày, chỉ cần phủ đều là được. Một lần phủ là dùng trên 6 tháng nên các bác chỉ cần rửa kính xe bằng nước, ko cần dùng chất tẩy rửa tại garage.
Tại SG thì bác ghé qua 436/27 đường 3/2, Q10 hoặc inbox số lượng để em giao qua.

• Like
Reactions: Black Tomato
Hạng B1
13/1/15
74
128
83
34
Cái này dùng được cho kính chiếu hậu anh nhé.

Một chai có dung tích 70ml, để phủ nguyên 2 tấm kính chắn gió lớn (trước và sau)thì bác sẽ cần dùng 1/5 - 1/3 chai, tính ra thì bác sẽ dùng được max 4 tấm kính (4 lần) nhé. Không cần phủ dày, chỉ cần phủ đều là được. Một lần phủ là dùng trên 6 tháng nên các bác chỉ cần rửa kính xe bằng nước, ko cần dùng chất tẩy rửa tại garage.
Tại SG thì bác ghé qua 436/27 đường 3/2, Q10 hoặc inbox số lượng để em giao qua.
Ghé qua chỗ bác có làm demo cho coi thử hông bác?

Hạng B1
13/1/15
74
128
83
34
Địa chỉ tại Q10, 436/27 đường 3 tháng 2 nhé bác. Bác cứ gửi inbox địa chỉ + số điện thoại, em sẽ gửi free ship ra cho bác.
Vậy là không có làm demo hả bác? Bác tiếc gì mà không bỏ 1 chai làm mẫu cho khách hàng coi. Làm thử 1 góc nhỏ xong lấy nước tạt lên là biết hiệu quả hay không liền mà. Ngon thì người ta mua thôi

• Like
Reactions: NguyenMobile