Tập Lái
25/3/12
3
3
3
Xin giới thiệu các bác một ứng dụng rất hữu ích dùng để chia sẻ thông tin giao thông tại Việt Nam. Xem hình trong link đính kèm bên dưới:

Warning Notemap là ứng dụng cảnh báo trực tuyến về giao thông dựa trên Goole Map tại Việt Nam. Người sử dụng có thể chia sẻ tất cả thông tin về các điểm nóng, nguy hiểm, kẹt xe, tai nạn, v.v. trên tuyến đường mình đang lưu thông để cảnh báo những người khác.

Những điểm nổi bật:
+ Phát hiện và hiển thị cảnh báo thời gian thực, giúp người tham gia giao thông lái xe tự tin hơn, an toàn hơn.
+ Chức năng bộ đàm (Walkie-Talkie) giữa các xe, bạn bè, đang lưu thông trong phạm vi xung quanh.
+ Có thể gửi cảnh báo bằng giọng nói hoặc tin nhắn chữ, giúp chia sẽ thông tin một cách đáng tin cậy.
+ Các địa điểm nhạy cảm như kẹt xe hoặc có tai nạn, bạn sẽ dễ dàng tránh được khi nhận được cảnh báo từ người khác.
+ Giao diện thân thiện, đơn giản và dễ sử dụng
+ Ứng dụng được triển khai tại Việt Nam nên tốc độ đường truyền nhanh.

Download tại Google Play hoặc search với tiêu đề Warning Notemap

Rất mong nhận được nhiều phản hồi để ứng dụng sẽ được hoàn thiện hơn, đóng góp nhiều hơn cho cộng đồng otosaigon.

Have fun!!!

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
25/3/12
3
3
3
co ai thử chưa bac?
Ứng dụng này vừa mới publish được 2 ngày thôi, mong các bác trải nghiệm và đóng góp ý kiến, càng nhiều người dùng, thì thông tin chia sẻ càng có giá trị. Thanks!!!

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Ứng dụng này vừa mới publish được 2 ngày thôi, mong các bác trải nghiệm và đóng góp ý kiến, càng nhiều người dùng, thì thông tin chia sẻ càng có giá trị. Thanks!!!

Haiza WHite MOUSE :(