Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
kỳ quá, vắng mặt lãnh giải HD của em, biết vậy....

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
Keenlon phải nói là thật sự không ngờ chuyến offline vừa rồi và buổi tổng kết cái offline vừa qua vui đến như vậy ! Keenlon xin chúc mừng các bác sau đây đã trúng giải:

Giải khuyến khích: 1 thùng Heineken
HP khánh và Dinle

Giải tư: 1 chai CHIVAS 12 do gia đình Jayle tài trợ (Xin chân thành cảm ơn tấm chân tình của Gia đình Jayle nhé !)
Thienphuctrans

Giải ba: tai nghe bluetooth NOKIA
Vanquan1310

Giải nhì: đầu DUNE HD lite
Lovecars

Giải nhất: LCD Toshiba 32"
Cuongcualu

Một lần nữa, xin chúc mừng các anh em đã trúng giải vừa qua. Hy vọng các anh em "khai thác" triệt để các món quà bốc thăm và cùng vui với gia đình cũng như có cái kỷ niệm nhỏ với TFC về chuyến đi vừa qua.

Để có được không khí như vậy, keenlon không thể quên sự góp công nhiệt tình của các anh chị em:
1. HP Hana: người luôn sát cánh cùng em trong tất cả các hoạt động của TFC. Xin chân thành cảm ơn chị.
2. HP Kens và HP khánh, các nhóm trưởng 7 Cho, A2.0: những người đã giúp cho đoàn di chuyển và sinh hoạt đúng lịch trình dự kiến.
3. Hội tự kỷ và muỗi: 7 Cho, Moxie, Jayle, Jangnhut, TrungDam, Speechtouch. Những người đã hỗ trợ đoàn trong việc mua bia, nước suối, quà cho F1 và decal cho toàn đoàn. Đồng thời, họ cũng là những người đã "khai triển" ý tưởng bốc thăm của em thành 6 giải như đã thấy. Họ cũng là những người đã "lái Lexus" đi mua từng món quà cho chúng ta cũng như vận chuyển đến Vườn Phố. Xin được bắt tay cảm ơn chân thành đến các anh em nhé.
4. Gia đình anh Minh, chị Hocap: gia đình luôn "che chở" cho chúng ta trong lúc di chuyển. Xin đa ta anh chị.

Và tất nhiên là xin cảm ơn tất cả các anh chị em đã tham dự chuyến đi vừa rồi vì những đóng góp trong suốt chuyến và hợp tác với BTC trong việc tổ chức chuyến đi. Xin nhiệt liệt hoan hô tinh thần này của các anh chị em nhé.

Việc thu chi hôm offline tổng kết thì HP Hana sẽ báo cáo sau vì có nhập quỹ 1tr mấy thì phải.

Và để tiếp nối những con "trym" máu lữa vẫn còn hừng hực bốc cháy, BTC sẽ quyết định tổ chức tour Đà Lạt sắp tới vào tháng 7. HP Hana sẽ lập thớt để tiếp tục "lấy hên" nhé. Các anh chị em chuẩn bị gạch để quăng đi nha.

Một lần nữa, Keenlon xin chúc tất cả luôn dồi dào sức khoẻ, công việc thuận lợi và gia đình hạnh phúc.

Keenlon.

Hạng D
24/8/09
1.032
765
113
46
Ái chà chà ^^ !!! lần nào có mặt chờ dài cổ chẳng thấy trúng gì lần này hông có mặt lại trúng giải hihi !!! Bà con chơi vui hết cỡ dòm thèm quá đê !! Sory vì quân kẹt lịch hát lễ nên không đến được.
Ps : Cảm ơn ban tổ chức, cảm ơn bác nào làm ơn giữ huy chương bạc dùm em nha hihihi !!!

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
xếp cả đống gạch rồi nè, chờ Hana mở thớt Đà Lạt quăng liền,
thời gian thì hôm trước dự kiến: 22,23,24/7
Ks: HAGL Đà lạt ngon bổ rẻ 45$ và option gì nữa mà em ko nhớ

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48
Chân thành cảm ơn BTC đã tổ chức những buổi off và có những phần quà hết sức hoành tráng,dzui thiệt là dzui.TFC no.1

@nqkhanhn : I LOVE YOU , em với má cóa duyên ghê á, bữa nào cafe nhoa :D

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
Lovecar đem đầu HD cho Khánh mượn xài 1 tháng, ai đời, có cái phiếu HP Khanh số 1 mà đem nhường.

Tập Lái
18/9/10
49
0
6
46
hu!hu! tối thứ 2 em mới giật mình quên. ở nhà bà hai mở onlline cho f1 xem hình thì phát hiện. hugo nhà em bắt đền không cho đi nhảy hiphop!!!!!!!!!!!!

Hạng B2
14/8/09
230
1
16
Hahaha....tội nghiệp hotboy của hội TFC chưa. Các chú, các bác, các cô kg máu bằng em Hugo đấu nhé!:D:D