Hạng F
13/9/07
7.049
48.466
113
Hỏi ngu phát, em thấy chiếc lắc xục rx350 của thằng cột chèo xứ Mẽo, chỉ đường nó cập nhật tình trạng kẹt xe khá chính xác. Nó lấy thông tin từ đâu vậy anh ? Em hỏi cu em có đóng tiền hàng năm ko thì nó bảo không thấy chỗ bán nói gì ?
Phải có kết nối internet nó mới update live traffic đc

Hạng B2
28/6/14
340
6.490
93
GG máp không có cảnh báo tốc độ và đôi khi dẫn lòng vòng thấy ghét.
Vietmap có sẵn trên xe mazda sao phải mất công vậy nhỉ ?Chịu khó cập nhật theo quý thì đường mới biển báo mới nào cũng có. Đừng để nguyên từ lúc mua xe chạy đến giờ nha :D

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: hoadat
Hạng F
13/9/07
7.049
48.466
113
Bản đồ trên cx5 củ chuối kinh khủng. Nhiều khi e đi trên con đường có lâu rồi mà bản đồ nó ko có luôn. Giờ muón gắn vietmap thì phải làm sao ? Cố vấn dịch vụ của mazda khuyên mua vietmap tích hợp gương chiếu hậu mà e ko thích. Muốn chạy vietmap trên màn hình hiện hữu thì sao ? Nho Mấy a chỉ giúp.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.466
113
Bản đồ trên cx5 củ chuối kinh khủng. Nhiều khi e đi trên con đường có lâu rồi mà bản đồ nó ko có luôn. Giờ muón gắn vietmap thì phải làm sao ? Cố vấn dịch vụ của mazda khuyên mua vietmap tích hợp gương chiếu hậu mà e ko thích. Muốn chạy vietmap trên màn hình hiện hữu thì sao ? Nho Mấy a chỉ giúp.

• Like
Reactions: lastman1974
Hạng B2
11/9/10
243
998
93
49
GG máp không có cảnh báo tốc độ và đôi khi dẫn lòng vòng thấy ghét.
Vietmap có sẵn trên xe mazda sao phải mất công vậy nhỉ ?Chịu khó cập nhật theo quý thì đường mới biển báo mới nào cũng có. Đừng để nguyên từ lúc mua xe chạy đến giờ nha :D
Xe mazda nào có sẵn vietmap cho a vậy ?

Hạng D
23/8/15
1.782
26.866
113
55
Cứ dùng google map từ đt nối qua màn hình trung tâm của xe bằng cáp là xài ngon. Ngoài ra còn share được một số chức năng khác của đt như các app nghe nhạc, nghe gọi, tin nhắn,...
P/s: xe phải có chức năng Apple car play gì đó.

• Like
Reactions: lastman1974