Tập Lái
4/1/09
0
0
0
Ha nội
carpenter nói:
bên chivas muốn có cái sân khấu chữ T cho đội mẫu biểu diễn thời trang ....tình hình hơi ban căng ....các bác có cao kiến gì ko?

K quan trọng đâu bác Carpenter, e cũng diễn thời trang rồi a, pro thì sân khấu thế nào cũng diễn được ạ, vấn đề trang phục thì cũng k lo đẹp là dược, dĩ nhiên là phù hợp, mình tổ chức bài bản và hoành tráng mừ:D. Vụ này e có thể nói trực tiếp với model và bên phụ trách.

E có ý kiến về cái sân khấu như thế này: vẫn làm như bình thường, để có diện tích cho ban nhạc và cho múa, cũng như lúc đấy các bác hứng lên lại lên thể hiện thì sao.

Còn muốn đặc biệt hơn một chút thì mình trải thảm đỏ dài từ sân khấu xuống dưới để model có thể đi xuống ( bình thường vẫn diễn kiểu này mà, k vấn đề gì ạ)
@ ltvbach: ý tưởng đeo banner có in những câu hô khẩu hiệu về chủ đề rất hay ạ,
chỉ hơi mất thời gian thêm công tác chuẩn bị thội ạ.

30/7/08
1.200
7
38
Ngày hôm qua bác Trung Chi vat khẩn khoản đề nghị có bục để mẫu diễn cho tự tin. Carpenter đã nhận lo đóng phần nối dài kt: 1.2 X 5m rôi các bác ạ. VinaTAD sẽ lo trải thảm đỏ cho các em đi tung tẩy, các bác ngắm cho sướng mắt :D

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán
BB.Aquarius nói:
Carpenter đã nhận lo đóng phần nối dài kt: 1.2 X 5m rôi các bác ạ. VinaTAD sẽ lo trải thảm đỏ cho các em đi tung tẩy, các bác ngắm cho sướng mắt :D
Đề nghị Bác Carpenter đóng cao thêm 1m cho AE nhìn sướng con mắt tý:cool::cool::cool::D:D:D