Hạng D
26/11/15
1.306
958
113
31
i10 ko có sao nào thì túi khí vẫn nổ bác nhé, tin méo gì 3 cái đánh giá vớ vẩn ao làng.Tôi ko tranh cãi vs sale toy.
suy nghĩ của em là xe nào nổ túi khí thì AN TOÀN , còn xe nào có TÚI KHÍ mà KHÔNG NỔ thì VỨT là VỪA
FAN NHẬT BẢO THỦ

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
suy nghĩ của em là xe nào nổ túi khí thì AN TOÀN , còn xe nào có TÚI KHÍ mà KHÔNG NỔ thì VỨT là VỪA
FAN NHẬT BẢO THỦ
túi nổ là an toàn thì mua cái túi thôi nhé. mua cái xe làm mịa giề? Con nói xe nào có túi không thể nổ thì làm ơn chứng minh nhé, sủa bậy ai tin. Muốn thử tui tháo cái túi xe Toy cho kích xem có nổ không, chỉ cần anh đưa cái mặt anh vô cái túi thôi, yêu cầu tự làm ở nhaf và cam kết do thích chơi nhu nên thử thôi, không lên quan đến ai khác nếu có tai nạn xảy ra. Dám chơi không???? Dám nói mà không dám làm thì chúng nó khinh.

• Haha
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
bản Base của i10 còn đẹp hơn bản Full của Wigo
Không kiếm nổi sao nào về an toàn thì phải ráng bù lại sự lòe loẹt để lôi kéo thành phần ham thích sự hào nhoáng chứ bác. Không ai mua ????

Hạng D
26/11/15
1.306
958
113
31
túi nổ là an toàn thì mua cái túi thôi nhé. mua cái xe làm mịa giề? Con nói xe nào có túi không thể nổ thì làm ơn chứng minh nhé, sủa bậy ai tin. Muốn thử tui tháo cái túi xe Toy cho kích xem có nổ không, chỉ cần anh đưa cái mặt anh vô cái túi thôi, yêu cầu tự làm ở nhaf và cam kết do thích chơi nhu nên thử thôi, không lên quan đến ai khác nếu có tai nạn xảy ra. Dám chơi không???? Dám nói mà không dám làm thì chúng nó khinh.
Va chạm mà không nổ, kích điện mới nổ thế là dở rồi.
Ưu đãi 20 triệu đồng & trang bị hệ thống an toàn NCAP 4 sao. liệu có nên ưu tiên Toyota Wigo 2021 trong phân khúc hạng a?

Camry tiền tỷ đây ạ? Bác đừng kêu là không thắt dây an toàn thì túi khí không nổ nhé, trẻ con nó cười cho.
Khuyến mại cho bác cái ảnh Hyundai
Ưu đãi 20 triệu đồng & trang bị hệ thống an toàn NCAP 4 sao. liệu có nên ưu tiên Toyota Wigo 2021 trong phân khúc hạng a?

Hạng D
26/11/15
1.306
958
113
31
Không kiếm nổi sao nào về an toàn thì phải ráng bù lại sự lòe loẹt để lôi kéo thành phần ham thích sự hào nhoáng chứ bác. Không ai mua ????
Wigo may không trong top ế, wigo thần thánh sao phải giảm giá thế ạ

Hạng D
23/4/17
1.225
1.534
113
35
Wigo này mua đi cua gái cũng ổn, có điều đừng cho gái lên xe ngồi thôi là dc, kaka