Hạng B2
5/9/20
338
2.927
93
Không còn nick tập lái tung hô nữa, nay lên hạng luôn rồi

Hạng B2
24/7/16
190
167
43
41
Trang bị cái cân bằng điện tử trên Ciaz hay Swift nó khó thế sao? Ertiga sport có cả ESC mà bán có 560tr thôi mà.

• Like
Reactions: Liêu Phụng
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Ph
Xe ít lỗi, bền mà dân lại chê đâm đầu vô mua mấy con xe Hàn mã lỗi hộp số ko biết làm gì
Họ có chạy đâu mà sợ lỗi hs bác? Chỉ để chém gió đèn viền, số màu của đèn viền, số inches của màn hình, rồi auto hold, phanh tay điện, vây cá voi...

• Like
Reactions: Xích Thố LA
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Trang bị cái cân bằng điện tử trên Ciaz hay Swift nó khó thế sao? Ertiga sport có cả ESC mà bán có 560tr thôi mà.
Ertiga có đó bác, sao không mua? Hehe, cái esp là cái gì mà sao nhiều ngy qt nhỉ? Xe nhỏ, thấp chuyên chạy phố cần nó là gì nhỉ? Mà để trang bị thì nó chỉ là 1 đoạn ct trong ecu thôi, hãng đâu cần phải thêm thắt phần cứng gì đâu ( vì đã có sẵn abs và ebd rồi).

Hạng B2
24/7/16
190
167
43
41
Ertiga có đó bác, sao không mua? Hehe, cái esp là cái gì mà sao nhiều ngy qt nhỉ? Xe nhỏ, thấp chuyên chạy phố cần nó là gì nhỉ? Mà để trang bị thì nó chỉ là 1 đoạn ct trong ecu thôi, hãng đâu cần phải thêm thắt phần cứng gì đâu ( vì đã có sẵn abs và ebd rồi).
Ertiga e đi rồi bác, bản 2019 ko esc khúc cua lượn tầm 70-80km vẫn không xi nhê gì. Có điều có esc thì vẫn hơn và càng ngày càng phải coi đó là trang bị phổ thông. Đằng này Swift và Ciaz bản cao giá so với các hãng khác có rẻ đâu mà lại thiếu cái đó thì khó hiểu với cách nghiên cứu thị trường của Su. Nói thật là e rất thích mua Swift cho bà cả mà sau đó đắn đo đã chọn xe hạng A khác có esc.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Ertiga e đi rồi bác, bản 2019 ko esc khúc cua lượn tầm 70-80km vẫn không xi nhê gì. Có điều có esc thì vẫn hơn và càng ngày càng phải coi đó là trang bị phổ thông. Đằng này Swift và Ciaz bản cao giá so với các hãng khác có rẻ đâu mà lại thiếu cái đó thì khó hiểu với cách nghiên cứu thị trường của Su. Nói thật là e rất thích mua Swift cho bà cả mà sau đó đắn đo đã chọn xe hạng A khác có esc.
Ertiga bản mới có esp vẫn ế lòi xỉ đó thôi bác ơi, vấn đề không nằm ở Esp nó nằm ở chỗ dân việt không chuộng xe hiền quá, họ cần hầm hố, dữ tợn, nhiều đèn, màn to, vây cá bla...bla... thôi. Ertiga không khác XL7 về cấu hình thực dụng, giá rẻ hơn Xl7 50tr những vẫn ế, XL7 dù giá đắt hơn nhưng vẫn bán chạy vì ngoại hình nó hầm hố hơn, vậy thôi bác. Ví dụ như Expander cũng thế.

Hạng C
25/4/15
608
667
93
44
Em kiếm 1 con XL7, màu cam, ghế da, tại HCM, có bác nào có giá tốt thiệt tốt thì nhắn em, em quan tâm thật sự, mua 300tr tiền mặt còn lại vay ngân hàng, chứng minh tài chính ok