Hạng B1
2/5/06
62
0
0
RE: Ưu nhược điểm của Fiat Doblo- Xin chỉ giáo

hơ hơ các bác kiểm tra lại cho em xem em này có ABS không? bác bảo có bác bảo không, iem chả biết đâu mà lân. THeo em thì là có vì em thấy nhiều bác rao bán quảng cáo là có ABS mà

Chi hội phó FIFC
27/4/07
898
3
0

Em chạy 5 năm hơn chục vạn roài, làm mịa gì có ABS hả các bác .....
Các ưu nhược điểm của xe thì bác vào Box Fiat tham khảo các kinh nghiệm ae đi rồi nhá, chứ hỏi mấy ổng chả bao h đi thì em sợ thông tin không trung thực lắm ạ ...

Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52

Đúng vậy. Ưu điểm: nhiều lắm: Giá rẻ, ăn ít xăng. Nhược điểm: hầu như không có ( nếu là dân kỹ thuật). Thời trang Ý nhất TG, đội bóng đá Ý cũng từng VĐTG. Còn xe FIAT của Ý cũng nhất thế giới về trượt giá, riêng về DOBLO chạy 4 năm rớt > 10 K, trung bình 1 năm khấu hao > 2,5 K. Khấu hao thế chẳng trách hãng xe này tý nữa thì đóng cửa, hoặc phải bán cho thằng khác. May nhờ những người dám trả giá cho lòng đam mê như các bác nhà ta trên toàn TG...hehe.

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn

Trích đoạn: manhcuong

Đúng vậy. Ưu điểm: nhiều lắm: Giá rẻ, ăn ít xăng. Nhược điểm: hầu như không có ( nếu là dân kỹ thuật). Thời trang Ý nhất TG, đội bóng đá Ý cũng từng VĐTG. Còn xe FIAT của Ý cũng nhất thế giới về trượt giá, riêng về DOBLO chạy 4 năm rớt > 10 K, trung bình 1 năm khấu hao > 2,5 K. Khấu hao thế chẳng trách hãng xe này tý nữa thì đóng cửa, hoặc phải bán cho thằng khác. May nhờ những người dám trả giá cho lòng đam mê như các bác nhà ta trên toàn TG...hehe.
Bác xem có con đốt lò nào đi được 5 năm (em có thể chờ qua tết cho nó đủ 5 tuổi) thì gọi cho em nhé tầm tiền đó bao nhiêu chiếc em cũng mua,giá còn 8,5k em biếu bác mỗi con 0,4k nữa bác OK chưa,miễn xe không dính líu đến taxi,k mua màu trắng,bác kiếm được 5 con trở lên giá như vậy biếu bác thêm tý ty nữa.
Thời gian mua còn từ giờ tới tết bác kiếm gấp giúp em nhé,em với bác ai cũng vui cả

Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52

Không dính tến taxi thì ai dám bán, lỗ quá. Cho nên cũng khá hiếm. Trên mạng rao bán còn không đủ 5 em nữa là. Những ai bán thì đã bán cả rồi, bác chịu khó đợi vài năm nữa khi đó sẽ có nhiều em ly dị lần 2....Bác tha hồ chọn.

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn

Trích đoạn: manhcuong

Không dính tến taxi thì ai dám bán, lỗ quá. Cho nên cũng khá hiếm. Trên mạng rao bán còn không đủ 5 em nữa là. Những ai bán thì đã bán cả rồi, bác chịu khó đợi vài năm nữa khi đó sẽ có nhiều em ly dị lần 2....Bác tha hồ chọn.

Bác đọc vanh vách giá như thế
Em lại cứ tưởng .....
Lại tiếc hùi hụi vì 1 tin đồn thất thiệt

Hạng B1
2/5/06
62
0
0

Bác kiavuong giong em o điểm là ghét nhất loại xe mầu trắng, thực ra em cũng có 1 so dt bán em này nhưng tội cai mầu trăng nên thôi giải tán

Hạng C
22/3/07
810
166
43
TP HCM

Em đang chạy DOBLO màu trắng nè. Biển 52V không phải TAXI chạy được 80k. KHÔNG BÁN. hix