Hạng B2
29/6/17
373
5.107
93
34
Lựa bên nào bán luôn bao gắn. Chứ mua 1 nơi. Gắn kêu đội thợ khác thì éo có bảo hành đâu . Đổ thừa qua lại. Kinh nghiệm của mình thôi

Hạng D
5/5/07
1.358
15.141
113
Lựa bên nào bán luôn bao gắn. Chứ mua 1 nơi. Gắn kêu đội thợ khác thì éo có bảo hành đâu . Đổ thừa qua lại. Kinh nghiệm của mình thôi
Có khoảng 3-4m2 bị thấm có nhận lót hông? Hỏi trước để alo :D
Bên mình là kho bán sỉ, chỉ bán vật tư không thi công. Bác sửa hoặc muốn thi công luôn thì kiu cửa hàng bán lẻ nào gần nhà là tiện

Hạng D
5/5/07
1.358
15.141
113
pegro so với classen ổn hơn ko a, mình thấy sờ đã nhất
mép nối liền khít ko cho nước xuống, theo công nghệ abc gì đấy :D
mong a góp ý
Tương đương nhau thôi bác, gỗ nào cũng phải kiêng nước hết, kể cả căm se

Hạng B2
17/2/14
278
11.354
93
Đó h a thấy ai lót sàn có bảo hành ko? còn có thì đợi nha:p:D; cty phân phối cho đại lý/cửa hàng, cửa hàng nó bán, lời thì nó thu, bị gì thì nó ới cty phân phối; mà cty phân phối nào xử lý (giao ngay hàng mới) ngay thì đc; ko thì dừa qua đổ lại, chủ nhà ôm cục tức vô mình. Bên e phân phối cho mấy cửa hàng, họ thuê đội ngoài lắp; nhiều khi lỗi do đội thi công (nền mới cán xong đã lót, làm keo hư, sàn dộp) thằng đại lý cứ đổ do ván sàn; rốt cuộc thay xong cho nó rồi ngưng ko bán cho nó nữa;
Xác định bh lâu năm là phải uy tín, ko phải cty họat động đc vài năm rồi đóng. Ăn ít no dai thôi, thời buổi chữ Tín hiếm.