Tập Lái
14/2/19
5
8
3
38
Hôm qua có chạy thử San 2019 bản full xăng. Cảm nhận ngoại, nội thất ok, âm thanh nghe nhạc ok, tiếng động cơ và cách âm từ bên ngoài vào ok. Nhưng tiếng lốp vọng vào quá thất vọng, cảm giác gần như sedan và còn thua cả innova, bà xả ngồi đằng sau nói dường như em hơi đâu đầu khi đi xe này (kểu say xe). Em quyết định qua showroom Ford thử Everest và đồng ý đặc cọc.

Hạng C
5/1/07
969
386
63
53
Hôm qua có chạy thử San 2019 bản full xăng. Cảm nhận ngoại, nội thất ok, âm thanh nghe nhạc ok, tiếng động cơ và cách âm từ bên ngoài vào ok. Nhưng tiếng lốp vọng vào quá thất vọng, cảm giác gần như sedan và còn thua cả innova, bà xả ngồi đằng sau nói dường như em hơi đâu đầu khi đi xe này (kểu say xe). Em quyết định qua showroom Ford thử Everest và đồng ý đặc cọc.
Everest xăng hay dầu mà êm dzu vậy bác?

Hạng C
5/1/07
969
386
63
53
everest dầu nha cụ! nhưng nó có hệ thống chống ồn chủ động nên ít ồn hơn
E nghỉ chủ động cở nào cũng không em bằng santa fe dầu đâu bác, cơ bản vì cái máy nó kêu to hơn và cách âm tốt bằng santa fe dầu đâu.

Hạng B1
10/5/18
82
39
23
43
Các bác ai đi san 2019 đặc biệt xăng cho mình hỏi trên san có chế đọi speed limit hay ko? Chế độ giới hạn tốc độ khi mình cài, không phải cruise control nhé

Tập Lái
27/4/05
41
4
8
Mình có chiếc Santa Fe máy dầu, màu vàng cát, 2.2l, 2 cầu, 2008, chạy chưa đến 120.000km, 1 đời chủ, giữ gìn tốt. Giờ bán lại cho người dùng có chút quen biết thì được bao nhiêu vậy các bác?