Hạng D
12/4/08
1.571
197
63
Tôi chạy SANTAFE SLX mấy hôm nhưng cảm thấy cái bộ phận giảm sóc sau kém, đi 4 người ổ gà trung bình cũng đã bị hết hành trình giảm sóc rồi, mọi ngươì nói xe SANTAFE nào cũng vậy ?
cái này em đã chứng kiến, nhất là né không kịp ổ gà (nhỏ thôi). em đã đóng góp trước đây.

Hạng B2
30/9/07
422
2
16
Kienvang nói:
Thấy bác Chain bên OF cũng kêu ca vụ này. Xe tôi chạy sao chẳng cảm thấy điều này nhỉ? Hay là vì xe có self-levelizer? :)
@Hp650028: Cap sức ngựa hình như đâu đó +-130, trong khi SF máy dầu 152-158PS, loại 2.2 2008 còn lên tới 172 sức ngựa thì Cap hụt hơi khi theo SF là điều dĩ nhiên, đ.c đừng thắc mắc nữa nhé! ;)
Em có thắc mắc gì đâu bác, chỉ cố gắng ko bị tụt hậu so với đoàn là mừng lắm rồi, ngựa của em yếu nên em phải tập trung vào tay lái thui, hihihi

Em hỏi nhờ bác xe có self-levelizer là chức năng gì thế ạ?

Hạng B1
20/9/05
89
1
6
Bữa trước em đi Thanh Hóa, đoạn từ Ngọc Lặc rẽ vào TP, đường rất tệ, se đầy người và đồ, chỉ thiếu có mỗi nóc, quả là thụt có yếu hơn ISUZU, nhưng theo cảm nhận thì em thấy cũng đâu đến nỗi quá yếu đâu.

Tập Lái
31/5/09
5
0
0
bac cu yen tam khi mua xe santafe neu xe 12 tui khi thi do cach am cua xe rat tot va khi gan them man hinh DVD thi nen gan hang theo xe nhe ko cat day dien cua xe se anh uong ve sau .nhuoc diem cua xe 2009 la ko co ba ga mui de cho do khi gia dinh di du lic .nen mua xe nhap bac nhe

Hạng B2
20/1/07
104
2
18
HCMC
quaykobiet nói:
Người ta ko biết mời hỏi thé mà bác làm khó người ta thế

Chắc bác ấy lộn Thớt thôi CarotDat ơi!

Hạng B2
3/11/07
110
0
16
TP.HCM
Em xin bổ sung nhược điểm của Santa Fe là xuất hóa đơn không đủ và không trả góp được.