Hạng B1
19/12/18
95
528
83
41
Bây giờ nhà thầu làm ăn bầy hầy chộp giật cũng rất nhiều.
Ko nhìu bằng số lượng nhà thầu uy tánh đàng quàng đâu bác. Em thặc. :D Còn bác lỡ trúng ngay ông lội tào lao xí đú thì chỉ là năm hạn ch.ó cắn xui rủi thôi bác ạ.

Hạng B2
14/2/14
352
12.015
93
Hoà bình mấy năm trước thấy làm ăn Ok nay nhìn bảng tài chính đúng là ớn lạnh thiệt, đói công trình chừng vài 3 tháng chắc sập tiệm như chơi:
View attachment 1800324
Ông anh mình hồi xưa mua 2 tỷ cổ phiếu HB, giờ chắc ôm hận!

Hạng B1
19/5/14
84
2.062
83
53
Dạy nói dối từ trong trường học thì làm sao sau này có trữ tín đc.

Tập Lái
12/6/14
17
1.183
98
38
lại tưởng tượng, chỉ được cái nghe.
anh ra Bắc Ninh, Hải Dương buôn bán chưa?

anh có nghe anh Thản Mường Thanh mần ăn thế nào chưa?
tưởng tượng cái gì ? từ " nghe" ở đây là niềm tin đó, có gì mà anh dựt mồng lên vậy, tôi va chạm hàng ngày, tôi chưa ra ngoài ấy buôn bán nhưng ngoài ấy vào đây mua thì nhiều
giọng điệu lúc nào cũng bố láo trịch thượng, mua 10 nhưng nổ lên mua 1000 để deal giá tốt nhất
anh cần tên không ? tôi nói luôn bọn tổng công ty xd sông đà 2 ( to chứ ?), tiền từ trên tổng rót về vpdd c/n chúng nó thừa sức trả, nhưng nó cầm tiền rồi đóe trả, dọn sới đi trong đêm về bắc, anh làm cc gì nó ? anh ra tới nơi đòi thì nó nói dạo này kẹt, thư thư cho anh tí . Rồi sau đó anh làm gì ? đấm nhau, kiện ?
đó là 1 trường hợp ví dụ điển hình thôi, còn lại gặp đầy
ngồi nhậu chung với 1 chú vlxd- cty xd 77tuoi bị lừa đến trắng tay " đừng kết bạn với bọn bắc con oi ", nói động chạm ai thì chịu chứ bake vào cửa hàng tôi là thấy đóe mến rồi, vậy hen

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/4/10
3.121
36.194
113
HCM city
Bây giờ nhà thầu làm ăn bầy hầy chộp giật cũng rất nhiều.
Giám sát kỹ thì nhà thầu bầy hầy không có cửa sống đâu bác. Rồi nó sẽ chết thôi.
Em ủng hộ giám sát kỹ.