Hạng C
19/11/10
610
39
28
4i nói:
Bác V Kool vui lòng báo giá dán kính con Esc giúp em.
Cám ơn Bác.
Chào Bác,
Em đã PM cho Bác, Bác check tin nhắn giúp Em nhé !
Cám ơn Bác !

Hạng B2
23/8/08
224
4
18
Bác cho em giá dán cửa bên tài và cửa bên phụ xe pajero nha bác . Dán nguyên chiếc pajero bao nhiêu vậy bác ? Chúc bác làm ăn phát tài
mail : [email protected]

Tập Lái
29/11/06
22
0
0
Bác vui lòng cho giá các gói cho Tucson 2009
Email: phamthtrung@ yahoo.com
Cám ơn Bác!

Last edited by a moderator:
Hạng C
19/11/10
610
39
28
Chào Bác UMinhHai , Bác JBTrung và Bác lyson,
Em đã PM cho các Bác, các Bác check tin nhắn giúp Em nhé!
Cám ơn và hân hạnh phục vụ các Bác!

Last edited by a moderator:
Hạng C
19/11/10
610
39
28
superboy1201 nói:
Cho cháu xin cái giá dán cho Ford Everest ạ!:)
Chào Bác,
Em đã gửi PM cho Bác, Bác check tin nhắn nhé!
Cám ơn và hân hạnh phục vụ Bác!

VIP CARD MEMBER
15/6/07
123
30
28
49
Sài Gòn
HuyTQ nói:
Xe em đã dán phim cách nhiệt. Nay em lại muốn dán phim chống nhìn. Bên ngoài nhìn vào ko thấy rõ, bên trong nhìn ra vẫn thấy rõ, vẫn nhìn được gương chiếu hậu rõ. Vậy sẽ dán chồng thêm 1 lớp nữa hay lột cái cũ ra hả bác? Mà có loại phim như vậy ko bác?
Bác V_Kool ui, mình cũng có cùng câu hỏi giống bác này. con Yaris đã dán kiếng rồi, mà giờ lột ra thì phí quá, mong bác tư vấn giúp với ah.

Hạng C
19/11/10
610
39
28
minhcoi nói:
HuyTQ nói:
Xe em đã dán phim cách nhiệt. Nay em lại muốn dán phim chống nhìn. Bên ngoài nhìn vào ko thấy rõ, bên trong nhìn ra vẫn thấy rõ, vẫn nhìn được gương chiếu hậu rõ. Vậy sẽ dán chồng thêm 1 lớp nữa hay lột cái cũ ra hả bác? Mà có loại phim như vậy ko bác?
Bác V_Kool ui, mình cũng có cùng câu hỏi giống bác này. con Yaris đã dán kiếng rồi, mà giờ lột ra thì phí quá, mong bác tư vấn giúp với ah.
Chao Bac minhcoi !
Em da PM cho Bac va tu van ve truong hop xe cua Bac roi day ah ! Bac check tin nhan giup Em nhe !

P/S: Mong Bac thong cam vi Em khong bo dau duoc :( !

Hạng C
29/12/10
599
482
63
Xin chào!Xe em đã dán kính 3M nhưng em nghĩ chắc kính dỏm quá!Nay em muốn dán lại bằng V-Kool,vậy bác có thể nhắn cho em loại sản phẩm,giá cả,chất lượng của V-Kool được không.Xe em KIA Morning,do mới mua xe lần đầu nên không rành về mấy cái này,bác tư vấn kỹ giùm em nhé!Cảm ơn trước!
email:[email protected]

Hạng B2
28/2/11
121
80
28
chào bác V-KooL,
bác tư vấn cho em dán kính nguyên xe forte hợp lý, kinh tế nhé. cho em cái báo giá luôn và thời gian làm thì hết bao lâu?